naombeni ushauri jamani kwa hili nitakuwa sahihi?

naombeni ushauri jamani kwa hili nitakuwa sahihi?

Pendaelli

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2014
Posts
13,034
Reaction score
38,505
amani iwe kwenu,ni hivi juzi nilikumbana na kile kisa chamke wa mtu,sa yule mwanamke kasafiri kwa wakati huu na kabla ya kundoka aliniaga kama jirani,akaniambia nikirudi nikuletee mke? nikakubali. leo hii kanipigia sim na kunieleza yuo mdogo wake wa mika 19 ila ana mtoto nitamkubali? nimehoji yale ya msingi kuhusu huyo binti aliemzalisha iliikataa mimba,ni muislam na mi ni mkristo na anakubali kubadilisha dini, mama mwenyewe anarudi juma5 ya wikii na anataka kuja nae kanitumia picha yake nimependa,ila huyo mwanae ana miezi 8. nimewazia kichwani mwangu nitawaambia ndugu zangu kuwa huyo mtoto ni wangu nilimzalisha ili wasinione mjinga,nafanya hivyo kwakua ni hamu sana ya kuwa na mke,wasichana wengi hawako tayari kuolewa hivyo mchagua jembe sio mkulima. ingawa najiuliza mengi sana itakavyokuwa sijapata jibu,naombeni tu mawazo yenu nitakumbana na madhara gani kwa hilo? MUNGU awabarikieni.
 
Kumbe una0a kwa kua una ham ya mke? Nd0a n zaid ya kutulizana mishawasha kama umempenda na amekuridhia haina shda hyo
 
Oa,unapata thawabu kwa kumstiri ila usiseme wanawake umekosa,tupo kibao unless uwe domo zege....
 
Kumbe una0a kwa kua una ham ya mke? Nd0a n zaid ya kutulizana mishawasha kama umempenda na amekuridhia haina shda hyo

sina ham kama ham ijulikanayo ila kule kuhitaji mwenzi wa maisha ambao kila mtu anae,sijui hata nielezeje lakin si tamaa ya ngono
 
Hakikisha uko tayar kiuchum na kimwili na kifikra juu ya kuhtaj mwenza
sina ham kama ham ijulikanayo ila kule kuhitaji mwenzi wa maisha ambao kila mtu anae,sijui hata nielezeje lakin si tamaa ya ngono
 
Oa,unapata thawabu kwa kumstiri ila usiseme wanawake umekosa,tupo kibao unless uwe domo zege....

namaanisha mazingira yanayo nizunguka hakuna msichana hata mmoja alie kubali kuolewa,mtu yuko tayari kufanya lolote ila si kuolewa,baada ya kunitokea kwa watu wa3 na gharama ya hela juu halafu mtu hataki kuolewa niliamua kuwa domo zege hivyo hivyo,ila ukweli nyie hamtaki kuolewa ila mnataka kuchezewa tu kubalini.
 
Usioe wewe bado haujajiandaa kisaikolojia unaongozwa na hisia na matamanio, ukioa utakuja kujuta, bado haujamjua huyo bit zaidi ya kusimuliwa ana mtoto wa miezi nane yeye kakuambia ati mwenye mtoto kamkimbia na anaumri wa miaka 19 nakuambia anatafuta pa kujisitiri na mwanae mambo yakikaa sawa utakuja kusimulia mwenyewe hapa tuliza kichwa kwanza ona unavyotaka kudanganya kwenu eti ni mwanao, ningekuona umekomaaa kama ungemtambulisha huyo mtoto kama sio wako na kusimamia msimo wako kwanini umeamua kuishi na huyo na mwanamke na si mwingine, kwa ushauri wangu usioe saizi simaanishi usimuoe namaanisha usioe kwakuwa haujajiandaa kisaikolojia
 
Hakikisha uko tayar kiuchum na kimwili na kifikra juu ya kuhtaj mwenza
kiuchumi sijawai kulala na njaa,kimwili sijakupata vizuri ila kifikra niko vizur hapo awali nikiwa na miaka 22 niliwahi kukaa na mwanamke miaka 3 kwa amani ya hali ya juu na furaha na upendo ni bahati mbaya sana aliniacha lakini hatanikumbuka kwa ubaya,kwaiyo na uzoefu wa kuishi na mwanamke kwa kutumia akili bila majuto.
 
Usioe wewe bado haujajiandaa kisaikolojia unaongozwa na hisia na matamanio, ukioa utakuja kujuta, bado haujamjua huyo bit zaidi ya kusimuliwa ana mtoto wa miezi nane yeye kakuambia ati mwenye mtoto kamkimbia na anaumri wa miaka 19 nakuambia anatafuta pa kujisitiri na mwanae mambo yakikaa sawa utakuja kusimulia mwenyewe hapa tuliza kichwa kwanza ona unavyotaka kudanganya kwenu eti ni mwanao, ningekuona umekomaaa kama ungemtambulisha huyo mtoto kama sio wako na kusimamia msimo wako kwanini umeamua kuishi na huyo na mwanamke na si mwingine, kwa ushauri wangu usioe saizi simaanishi usimuoe namaanisha usioe kwakuwa haujajiandaa kisaikolojia

kama kujiandaa kiakili nimejiaandaa japo kwa kidogo,ila kama ulivyoniambia nakubaliana nawe na ndio niliojiuliza na kukosa majibu,pengine ni shauku nilionayo juu ya mwanamke na naona mwanamke yoyote atakae nikubali ndie,pengine nimepanik sijajitafakari vizuri kwan ni muda mfupi uliopita ndio nipewa taarifa hoyo,,
 
kama kujiandaa kiakili nimejiaandaa japo kwa kidogo,ila kama ulivyoniambia nakubaliana nawe na ndio niliojiuliza na kukosa majibu,pengine ni shauku nilionayo juu ya mwanamke na naona mwanamke yoyote atakae nikubali ndie,pengine nimepanik sijajitafakari vizuri kwan ni muda mfupi uliopita ndio nipewa taarifa hoyo,,
Vizuri kama umejitambua sasa tuliza akili, usitumie hisia katika maamuzi yako hakikisha moyo wako umeamua hivyo na akil yako inakutuma hivyo ukiona moyoni kuna mtafaruku tulia kwanza usifanye maamuzi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom