NAOMBENI MSAADA WA KIUFUNDI HAPA

Redpanther

JF-Expert Member
Feb 23, 2019
1,568
2,000
Nipo kwenye harakati za kuomba nafasi za kazi za ualimu zilizo tangazwa juzi juzi. Nimeingiza details zote isipokuwa sehemu ya Attachment Panel ..Vyeti haviwi uploaded vinaishia hapa. Hebu mwenye uelewa na hili msaada tafadhari.
Screenshot_20190305-060614_Samsung%20Internet.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom