Naombeni mawazo yenu katika hili


Vvip

Vvip

Senior Member
Joined
Apr 7, 2016
Messages
190
Likes
84
Points
45
Age
48
Vvip

Vvip

Senior Member
Joined Apr 7, 2016
190 84 45
Habari za jioni ndugu zangu,mimi ni kijana wa kiume naishi arusha,naomba ufafanuzi juu ya kilimo cha matikiti maji,naomba kujua mfumo sahihi wa kilimo hichi,gharama zake,ardhi na hali ya hewa sahihi,aina ya mbegu,pamoja na soko la zao hili,kwa mwenye kufahamu naomba ushauri katika hili.
 
E

ELX

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
304
Likes
230
Points
60
E

ELX

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
304 230 60
Mmmh pole sana, kwanza kabla ya kupost ungerudia kusoma ulichoandika. Kwa sasa mtu atakusaidiaje? "KUNA KILIMO NATAKA KUFANYA"
Maswali kwako: Je, ni kilimo gani; Je maeneo gani unafikilia; Je, kinafaida gani kulinganisha na kingine (ambacho nacho hatujui). Weka maswali yako vizuri utapata msaada wa wataalamu humu na wengine wenye uzoefu na program unayofikiria (ambayo hujaisema.
 
Vvip

Vvip

Senior Member
Joined
Apr 7, 2016
Messages
190
Likes
84
Points
45
Age
48
Vvip

Vvip

Senior Member
Joined Apr 7, 2016
190 84 45
Mmmh pole sana, kwanza kabla ya kupost ungerudia kusoma ulichoandika. Kwa sasa mtu atakusaidiaje? "KUNA KILIMO NATAKA KUFANYA"
Maswali kwako: Je, ni kilimo gani; Je maeneo gani unafikilia; Je, kinafaida gani kulinganisha na kingine (ambacho nacho hatujui). Weka maswali yako vizuri utapata msaada wa wataalamu humu na wengine wenye uzoefu na program unayofikiria (ambayo hujaisema.
Daahh ki ukweli wakat naandika mtt alikuwa ananisumbua na sikupitia uzi upya baada ya kuandika sory kaka,ila naomba nirudie tu.
 
albert mwakalinga

albert mwakalinga

Senior Member
Joined
Aug 27, 2015
Messages
120
Likes
44
Points
45
albert mwakalinga

albert mwakalinga

Senior Member
Joined Aug 27, 2015
120 44 45
Cha Kwanza matikiti yanahitaji joto mfano Moro,Tanga,Dar na nyinginezo. Sasa hapo ulipo Kuna Hali hiyo? Ndo tujadili
 

Forum statistics

Threads 1,235,818
Members 474,742
Posts 29,237,026