Naombeni kujuzwa siku ya hatari ya kubeba mimba


ziana

ziana

Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
50
Likes
32
Points
25
Age
28
ziana

ziana

Member
Joined Nov 23, 2016
50 32 25
Habarini za mchana ndugu nahisi mu wazima wa afya

wapendwa naombeni mnijuze siku ya hatari ya kushika ujauzito.
Nimeanza kupata period kwa mwezi huu wa 12 (tarehe2-6) ndo namaliza naombeni mnifahamishe siku zangu za hatari za kushika ujauzito zitakuwa ni tarehe ngapi.

Nawasilisha
 
U

ufuto

Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
42
Likes
24
Points
15
Age
49
U

ufuto

Member
Joined Oct 1, 2016
42 24 15
Hujaeleweka,ukishajua hizo siku hatariunataka kushika mimba au kuzuia mimba??
 
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
2,375
Likes
5,421
Points
280
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
2,375 5,421 280
Nataka kushika mimba
Kama unataka kushika mimba fanya tendo la ndoa siku ya kumi na moja na kumi na saba baada ya kumaliza hedhi.Yaani hesabu siku kumi kutoka siku ya kwanza ya hedhi then kuanzia kumi na moja mpaka kumi na saba kama uko normal ngoma inadinda.
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
17,740
Likes
26,457
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
17,740 26,457 280
Kama unatumia simu ya android nenda playstore na install application inayoitwa My calendar kama inavyoonekana hapohakika utafurahia maisha!!.....Mimi naitumia wala sijawahi kujuta.....ina muongozo mzuri sana kuhusu siku hatari,salama e.t.c!!....enjoy it!
 

Attachments:

mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,685
Likes
13,712
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,685 13,712 280
Habarini za mchana ndugu nahisi mu wazima wa afya wapendwa naombeni mnijuze siku ya hatari ya kushika ujauzito.
Nimeanza kupata period kwa mwezi huu wa 12 (tarehe2-6)ndo namaliza naombeni mnifahamishe siku zangu za hatari za kushika ujauzito zitakuwa ni tareh ngapi.
Nawasilisha
1480855742260-jpg.442641
 
AAJ

AAJ

Member
Joined
Dec 2, 2016
Messages
22
Likes
19
Points
5
Age
41
AAJ

AAJ

Member
Joined Dec 2, 2016
22 19 5
Kuna njia kama tatu hivi jinsi ya kubaini siku za hatari. Moja kitalaamu unashauliwa kujua joto la mwili wako kwa kupima joto la mwili wako mfano baada ya kumaliza hedhi unatakiwa kuanza kupima joto na kipima joto (thermometer) walau mara 2 kwa siku kila siku na uwe unarekodi kwenye daftari au kwenye karatasi kwa muda wote ambao haupo kwenye hedhi (siku zako) na hapo utabaini tu katika siku ulizo jipima na kuona joto la mwili wako lipo juu kuliko siku zingine ulizo jipima ujue hiyo au hizo ndo siku zako za kushika au kupata mimba au kama mwenyewe ulivyo ziita ni siku za hatari. Njia ya pili ni ile toka unapo maliza mzuunguko wako hedhi (umalizapo siku zako) siku ambayo au siku ambazo mwili wako utajihisi kuwa unahamu ya kufanya tendo la ndoa kuliko siyo yoyote ambayo au ambazo haupo kwenye hedhi ujue basi hiyo ndo siku ama siku ambazo za hatari kwako kupata mimba. Tatu na mwisho ni pale umalizapo hedhi siku ambayo au ambazo utaona kuna ute ute mwingi unatoka kwenye sehemu zako za siri za uzazi ujue ndo siku zako za kushika mimba au hatari.
 
ziana

ziana

Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
50
Likes
32
Points
25
Age
28
ziana

ziana

Member
Joined Nov 23, 2016
50 32 25
Kuna njia kama tatu hivi jinsi ya kubaini siku za hatari. Moja kitalaamu unashauliwa kujua joto la mwili wako kwa kupima joto la mwili wako mfano baada ya kumaliza hedhi unatakiwa kuanza kupima joto na kipima joto (thermometer) walau mara 2 kwa siku kila siku na uwe unarekodi kwenye daftari au kwenye karatasi kwa muda wote ambao haupo kwenye hedhi (siku zako) na hapo utabaini tu katika siku ulizo jipima na kuona joto la mwili wako lipo juu kuliko siku zingine ulizo jipima ujue hiyo au hizo ndo siku zako za kushika au kupata mimba au kama mwenyewe ulivyo ziita ni siku za hatari. Njia ya pili ni ile toka unapo maliza mzuunguko wako hedhi (umalizapo siku zako) siku ambayo au siku ambazo mwili wako utajihisi kuwa unahamu ya kufanya tendo la ndoa kuliko siyo yoyote ambayo au ambazo haupo kwenye hedhi ujue basi hiyo ndo siku ama siku ambazo za hatari kwako kupata mimba. Tatu na mwisho ni pale umalizapo hedhi siku ambayo au ambazo utaona kuna ute ute mwingi unatoka kwenye sehemu zako za siri za uzazi ujue ndo siku zako za kushika mimba au hatari.
Asante ndug
 
ki2kizito

ki2kizito

Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
62
Likes
41
Points
25
Age
51
ki2kizito

ki2kizito

Member
Joined Nov 28, 2016
62 41 25
Ziana inategemeana na mzunguko wako ni wa siku ngapi. Kama mzunguko wako ni wa siku 28 (majority) basi siku ya kupata mimba ni ya 14 tangu ulipopata hedhi
 
ziana

ziana

Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
50
Likes
32
Points
25
Age
28
ziana

ziana

Member
Joined Nov 23, 2016
50 32 25
Ziana inategemeana na mzunguko wako ni wa siku ngapi. Kama mzunguko wako ni wa siku 28 (majority) basi siku ya kupata mimba ni ya 14 tangu ulipopata hedhi
Na hapo pagumu maan mimi siku zangu zinabadilika badilika sasa. Sijui nitajuaje nifundishe kuzihesabu kama hutojali
 
U

ufuto

Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
42
Likes
24
Points
15
Age
49
U

ufuto

Member
Joined Oct 1, 2016
42 24 15
Hesabu siku achana na tarehe..siyo lazima tarehe iwe moja miezi yote...ila namba ya siku tangu damu mpaka damu ndo mzu guko wako...
 
babytifa

babytifa

Member
Joined
Sep 21, 2016
Messages
42
Likes
14
Points
15
Age
26
babytifa

babytifa

Member
Joined Sep 21, 2016
42 14 15
Huwezi jua siku hatar unless uwe una jua mzunguko wako
Km unajua je mzunguko wako n wa siku ngap
Km hujui kusanya data kwa miez 3 had 6
From there can help with it
 
ki2kizito

ki2kizito

Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
62
Likes
41
Points
25
Age
51
ki2kizito

ki2kizito

Member
Joined Nov 28, 2016
62 41 25
Na hapo pagumu maan mimi siku zangu zinabadilika badilika sasa. Sijui nitajuaje nifundishe kuzihesabu kama hutojali
Kwa mfano ukiona damu tarehe 3 siku hiyo ndo siku ya kwanza, haijalishi zitakata lini utaendelea kuhesabu hadi utakapopata damu ya mwezi mwingine huo ndo utakuwa ukomo wa mzunguko wako
 
boyson onlye

boyson onlye

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2015
Messages
795
Likes
642
Points
180
boyson onlye

boyson onlye

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2015
795 642 180
Habarini za mchana ndugu nahisi mu wazima wa afya

wapendwa naombeni mnijuze siku ya hatari ya kushika ujauzito.
Nimeanza kupata period kwa mwezi huu wa 12 (tarehe2-6) ndo namaliza naombeni mnifahamishe siku zangu za hatari za kushika ujauzito zitakuwa ni tarehe ngapi.

Nawasilisha
Hebu nipm nikujuze kiundani zaidi maana unaonekana unashida na mimba
 

Forum statistics

Threads 1,273,083
Members 490,268
Posts 30,470,607