mhasibumkuu
Member
- Sep 6, 2014
- 43
- 6
Nipo mwanza nimemaliza degree ya cooperative management and accounting
naweza fundisha masomo ya book keeping na commerce form I mpaka IV,
Kazi ya uhasibu naweza nipo registered NBAA Kazi ya mikipo nipo vizuri sana, usimamizi wa viwanda Kwa ujumla najua kutumia kompyuta kwa Hali ya juu sana hata kufundisha computer certificate level,
Nina uzoefu wa mikopo, marketing, uhasibu najua kutumia quick book,tally.Form IV nimefaulu vyema, form VI nimefaulu vyema degree nimefaulu vizuri ninaweza kufanya kazi na nimchapakazi bora sana naombeni msaada wenu jamani
naweza fundisha masomo ya book keeping na commerce form I mpaka IV,
Kazi ya uhasibu naweza nipo registered NBAA Kazi ya mikipo nipo vizuri sana, usimamizi wa viwanda Kwa ujumla najua kutumia kompyuta kwa Hali ya juu sana hata kufundisha computer certificate level,
Nina uzoefu wa mikopo, marketing, uhasibu najua kutumia quick book,tally.Form IV nimefaulu vyema, form VI nimefaulu vyema degree nimefaulu vizuri ninaweza kufanya kazi na nimchapakazi bora sana naombeni msaada wenu jamani