Naomben msaada wenu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomben msaada wenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by coolbabyboi, Jan 20, 2012.

  1. c

    coolbabyboi Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mim ni kijana wa miaka 24 naish apa apa dar.tatizo langu ni moja kama c mawili kila nifanyapo tendo la ndoa na mdada hudiliki kutoniacha kabisa na kuniganda kama ruba kiasi kila niombacho napewa sasa nawachumba wawil ambao makwao mafahar(matajir) na wote wananisikilza kila nisemalo kias kuw nikitaka kumwambia mmoja wapo kila mmoja huanza kulia na kutokula siku nzima na kutaka kujinyonga na wazaz wake kuja kunitafta kwetu nipo ktk kiza cjui cha kufanya na kuendesha mapenz watu wawil kitu ambacho utakuw unamuumiza mmoja wap je wana JF munanishaulije
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Leo ndo unajua kwamba kuendesha mapenzi ya watu wawili unakua unamuumiza mmoja wao??
     
  3. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana nao wote!!
     
  4. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    hakoo kairiziii ulipataa sumbaa wagaaaaa....bado hawajapataa wa kuwamegaaa,ilaa wakishaa pata wa kuwamegaa wata kuacha wotee solembaaa,fanyaa vitu vyaa maana,kablaa hawajakuachaa
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    .................................................................................................................................................................................................................................................................................................00000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,271
    Likes Received: 4,249
    Trophy Points: 280
    usifanye nao tendo la ndoa tena
     
  7. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongea na baba zao wote wawili na kila mmoja umueleze kuwa una demu mwingine.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mbona mi sijaona tatizo hapo!
    Unayajua matatizo kweli wewe?
    Ushawahi kulala na mgonjwa hospitali miezi 4 wewe?...usiombe upate matatizo, tema mate chini!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    coolbabyboi

    What a name for a boy!!! unamjua BOFLO wa JF?
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sikulaumu kwan still ww bado mvulana,
    Sina cha kukushauri kwa sasa,
    Hope siku ikijitambua na kuwa mwanaume utajua cha kufanya,endelea nao wote kwa sasa.
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    waoe. sisi waislam tunaoa hata wake wanne na zaidi sasa wewe unasema wawili tu. nakushangaa.
     
Loading...