Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba wanachama wa chadema tufanye hili.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NGOWILE, Oct 28, 2011.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ninaomba kila mwanachama na shabiki wa chadema kutangaza sera na itikadi za chama kwa kila mtu na kila mahali.pia tuwahimize watu wajiandikishe kupiga kura muda utakapofika pia tuwaelimishe watu umuhimu wa kupiga kura.kila mtu ahakikishe anaongeza mwanachadema angalao mmoja kila siku.ni jukumu la kila mtu anaetakia mema taifa hili.

    Naomba kuwasilisha.
     
Loading...