Naomba utatuzi wa hili

Naomba utatuzi wa hili

Nimenunua laini ya 'rudi nyumbani kumenoga' yani TTCL.lakini kwenye simu inaweka neno 'Roaming'.nifanyeje ili niweze kuondoa ilo neno tafadhali
Kama sim ni line mbili akikisha unaiwaishia data iyo line ya ttcl
 
Ukitoa roaming unaweza usipate data 3G/4G.

Kuitoa inategemeana na aina ya simu ila ni kwenye data settings ...
 
Simu yako aina gani? Kuna sehem kwenye network options unachagua roaming iwe on au off. Angalia kwako ikoje?

Roaming inakusaidia kama unaenda nchi nyingine ambapo huduma ya simu yako haipatikani lakini unaweza kupata huduma kwa kupitia mtandao mwingine ila kuna gharama ya ziada.
 
Ukitoa roaming unaweza usipate data 3G/4G.

Kuitoa inategemeana na aina ya simu ila ni kwenye data settings ...
Ok,nimekusoma,,ila kwa net hata aisumbui,ila ilo neno tu,ukiwa of net hukaa hilo neno,
 
Simu yako aina gani? Kuna sehem kwenye network options unachagua roaming iwe on au off. Angalia kwako ikoje?

Roaming inakusaidia kama unaenda nchi nyingine ambapo huduma ya simu yako haipatikani lakini unaweza kupata huduma kwa kupitia mtandao mwingine ila kuna gharama ya ziada.
Natumia cx mkuu,,na kwenye setting ipo of,
 
TTCL sehemu nyingi hawana minara ya simu hivyo wanatumia minara na network ya tiGO kufanya Roaming. sooo sio kitu cha ajabu we acha iwe on wala isikusumbue
 
Back
Top Bottom