Nimekuwa na Msichana kwa miaka mitatu tangu chuo hadi 2namaliza. Nikapata kazi Mkoani, nimefanya kazi kwa Miezi 5 nikiwa mbali na Mchumba wang lakin 2mekuwa 2kifanya Mawasiliano kwa kipind chote. Nilitokea kumwamini rafiki yangu (kazn) kupitiliza hadi nikampa Namba ya Shemeji yake. Sikujua kumbe jamaa anapeleka Maneno yakunigombanisha na Mchumba wang, kweli 2likolofishana. Ikabidi nimwombe Mama yangu Mzazi aniombee Msamaha. Yakaisha. Sasa kumbe wakati hoo 2megombana, akaamua Kulala na Mtu mwingine. Nilivyopata rikizo nikaenda Dar kwaajili yake ili 2weze kupanga Mipango ya Harusi. Kwani nilisha mtambulisha Nyumbani. Nilienda nikamkuta anaujauzito wa Wiki 3. Kweli iliniuma ikabidi nimwache na mie nikarud kazin. Bt aliitoa Mimba na Sasa ananiomba Msamaha 2rudiane. Kumpenda bado nampenda lakin nifikiria kilicho tokea Naumia sana. Jaman nifanyeje.?
Una umri gani?[/QU= Miaka 26.
Nimekuwa na Msichana kwa miaka mitatu tangu chuo hadi 2namaliza. Nikapata kazi Mkoani, nimefanya kazi kwa Miezi 5 nikiwa mbali na Mchumba wang lakin 2mekuwa 2kifanya Mawasiliano kwa kipind chote. Nilitokea kumwamini rafiki yangu (kazn) kupitiliza hadi nikampa Namba ya Shemeji yake. Sikujua kumbe jamaa anapeleka Maneno yakunigombanisha na Mchumba wang, kweli 2likolofishana. Ikabidi nimwombe Mama yangu Mzazi aniombee Msamaha. Yakaisha. Sasa kumbe wakati hoo 2megombana, akaamua Kulala na Mtu mwingine. Nilivyopata rikizo nikaenda Dar kwaajili yake ili 2weze kupanga Mipango ya Harusi. Kwani nilisha mtambulisha Nyumbani. Nilienda nikamkuta anaujauzito wa Wiki 3. Kweli iliniuma ikabidi nimwache na mie nikarud kazin. Bt aliitoa Mimba na Sasa ananiomba Msamaha 2rudiane. Kumpenda bado nampenda lakin nifikiria kilicho tokea Naumia sana. Jaman nifanyeje.?
Hayatuhusu. Halafu wewe umemaliza chuo gani? rikizo ndio kitu gani? Kolofishana ndio nini?
Naweza kukuambia maneno
meeengi matamu yanayohusu msamaha, lkn kiuhalisia kama ni mm siwezi tena
kuwa na mtu kama huyo, jst let it go.
Ni muuaji, ni msaliti, hana mapenzi ya kweli.
Mm sipendi mtu anifanye dustbin ama last option, hayo yanakua si
mapenzi, bali ni ile anaamua kuja kwako kwa kuwa hana jinsi, siku
akipata tena upenyo atakusaliti
Mimi cha kukushauri sina mkuu ila ningependa kukupongeza kwa kuweza kuitambua mimba ya wiki tatu. Mimi nisingeweza kwa kweli na angeweza hata kunibambikia mtoto. Hongera sana mkuu.
Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Tuko pamoja Sumu,
Kuna maswali mengi yanahitaji majibu kabla ya kuendelea na mjadala....
Kwa sasa tusubiri kwanza ili tusijehesabika wabaya huko mbele ya safari!!
Babu DC!!