Naomba ushauri


Amosk

Amosk

Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
48
Points
95
Age
32
Amosk

Amosk

Member
Joined Dec 6, 2012
48 95
Jamani naombeni ushauri na mawazo. Tatizo langu naweza nika maliza siku 2 bila ya kwenda haja kubwa, cha ajabu naweza nikawa najisikia kabisa kwenda kujisaidi lakini nikifika msalani naishia kupumua au kujisaidia haja kidogo, sijui tatizo nn naombeni ushauri jaman hii hali inanitisha sn. (Anaye fahamu dawa nitashukulu)
 
S

Starn

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
397
Points
195
S

Starn

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
397 195
Kunywa maji mengi na punguza kula red meat.
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Points
195
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 195
nakushauri ukapime choo.
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 1,250
Tumia sana papai kabla ya chakula inshaallha utaona madiliko
 
Amosk

Amosk

Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
48
Points
95
Age
32
Amosk

Amosk

Member
Joined Dec 6, 2012
48 95
Nitafanya hivyo kuanzia kesho, nakushukuru sana@Kitoabu
 
Mganga wa Jadi

Mganga wa Jadi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2008
Messages
280
Points
195
Mganga wa Jadi

Mganga wa Jadi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2008
280 195
Unakula vizuri? Na unapenda kula vyakula gani? Unapojisaidia baada ya hizo siku mbili choo inakuwaje? Kigumu au laini?
pendelea kula mboga za majani namatunda kwa wingi.
 
E

ELWA MAN

Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
6
Points
0
Age
28
E

ELWA MAN

Member
Joined Dec 7, 2012
6 0
Jitahidi ku la matunda laini na kunywa maji mengi tena ya kutosha.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Nenda mtaa wa Tandamti Karikoo uwaambia akina mama yoyoo watakupa dawa ya kuzibua tumbo, Onyo: Usizidishe kipimo maana utaharisha hadi utafute dawa ya kufunga tena.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Wewe ni me au ke?
 

Forum statistics

Threads 1,283,665
Members 493,764
Posts 30,796,175
Top