Naomba ushauri wenu wan jf


msinidanganye

msinidanganye

Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
15
Likes
0
Points
0
Age
31
msinidanganye

msinidanganye

Member
Joined Nov 17, 2012
15 0 0
Jamni mm mwenzenu nina ngozi kavu sana yani unakuta na pauka san sehemu za mapajni ndo usiseme na kuwa na michubuko katikati ya mapaja ambayo hainifurahishi hata mm nikikutan na boyfrend wangu ananiambia eti ninafangasi ndomana nakuwa nimepauka ivyo naombeni ushauri je ni fangasi au nn na nitumie mafuta gani ya takayo ifanya ngozi yangu ipendeze isiwe ya kupauka ivyo , au kupauka ivyo ni fangasi kweli kam ninafangasi mbona siwashwi?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
dada hiyo siyo fungas,bali upaki mafuta,uwe unapaka mafuta kwenye mapaja na miguuni kamwe hautoona hali hiyo
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Naomba uzito na urefu wako tafadhari.
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,739
Likes
53
Points
145
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,739 53 145
waone wataalamu watakuonyesha mafuta sahihi ya ngozi yako, nenda pale Ips ground floor kuna duka la Hs amon wanaweza kukusaidia
 
msinidanganye

msinidanganye

Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
15
Likes
0
Points
0
Age
31
msinidanganye

msinidanganye

Member
Joined Nov 17, 2012
15 0 0
uzito wangu ni na kilo 77 urefu 5.5
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
uzito wangu ni na kilo 77 urefu 5.5
Mkuu, uzito wako upo juu sana. Nakushauri upunguze uzito wako uendane na urefu na jinsia yako, pia fanya mpango wa ku-boost kinga yako ya mwili. Jisomee mtandao huu http://maajabuyamaji.net/

Utapata majawabu ya matatizo yako. Kwa sasa naomba niishie hapa nitakuandikia tena jumapili hii nitakapokuwa nyumbani, muda huu nakuandikia nipo katika gari nasafiri.
 
msinidanganye

msinidanganye

Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
15
Likes
0
Points
0
Age
31
msinidanganye

msinidanganye

Member
Joined Nov 17, 2012
15 0 0
Mkuu, uzito wako upo juu sana. Nakushauri upunguze uzito wako uendane na urefu na jinsia yako, pia fanya mpango wa ku-boost kinga yako ya mwili. Jisomee mtandao huu http://maajabuyamaji.net/

Utapata majawabu ya matatizo yako. Kwa sasa naomba niishie hapa nitakuandikia tena jumapili hii nitakapokuwa nyumbani, muda huu nakuandikia nipo katika gari nasafiri.


asnte kaka na shukuru kwa ushauri wako
 

Forum statistics

Threads 1,250,525
Members 481,402
Posts 29,736,517