Naomba ushauri wa kufanya mtihani kama private candidate

Naomba ushauri wa kufanya mtihani kama private candidate

Joined
Jul 8, 2015
Posts
88
Reaction score
38
Kichwa cha habari kinajitosheleza sasa ninaomba ushauri wenu kunarafiki yangu alifanya mtihani wa kidato cha sita kwa mchepuo wa EGM akadondoka na kupata S ya GS na yeye anatiania ya kupacheti cha form6. Anataka abadirishe combination asome HGK kama private candidate, sasa ushauri je?, Anaweza kurudia naomba ufafanuzi tafadhali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ku-reseat mbona poa tuu, kuna mshikaji mwaka 2009 alifanya kama PC HGK atachomoka na Division II ya 11 cha msingi anayerudia ajue anachokifanya, i.e seriousness maana linapokuja swala la mtihani hata kama uliutunga wewe ukikutana nao kwenye chumba lazima jasho likutoke, same same words, asiogope
 
Ni efforts tu ndo unatakiwa uweke kwenye kusoma na kumuomba Mungu.
Me mwenyewe nilipiga Pc mwaka huu combination ya Hge nimepata DEE so karibu turudie ila me narudia Geo , Eco na Bam. Mungu ni mwema always atatusaidia inshallah

Sent from my TECNO-J7 using JamiiForums mobile app
 
Ni efforts tu ndo unatakiwa uweke kwenye kusoma na kumuomba Mungu.
Me mwenyewe nilipiga Pc mwaka huu combination ya Hge nimepata DEE so karibu turudie ila me narudia Geo , Eco na Bam. Mungu ni mwema always atatusaidia inshallah

Sent from my TECNO-J7 using JamiiForums mobile app
Hili nalo ni neno sometimes vipi kijana twende PM basi
 
Ni efforts tu ndo unatakiwa uweke kwenye kusoma na kumuomba Mungu.
Me mwenyewe nilipiga Pc mwaka huu combination ya Hge nimepata DEE so karibu turudie ila me narudia Geo , Eco na Bam. Mungu ni mwema always atatusaidia inshallah

Sent from my TECNO-J7 using JamiiForums mobile app
Amiina kutoboa nilazimaa maana nijuudi za mtu binafsi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ku-reseat mbona poa tuu, kuna mshikaji mwaka 2009 alifanya kama PC HGK atachomoka na Division II ya 11 cha msingi anayerudia ajue anachokifanya, i.e seriousness maana linapokuja swala la mtihani hata kama uliutunga wewe ukikutana nao kwenye chumba lazima jasho likutoke, same same words, asiogope
Nilishawahi kurisit nikatoka nikapata Gs-s, Geo -C,Chem-C, bio-C and Bam- S,

Mwanzon nilipataga Gs -F, Geo-E,Bio-D,Chem-E,Bam -F,....kama unajua ulifeli bahati mbaya rudia utapiga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuriseat unatoka tu....ila mitihani ya PC inakuwaga migumu na hata usahihishaji wake ktk kugawa point wanabana......unatoka ikiwa hupo committed na shule kushinda ulivyokuwa school candidate.......hakikisha hta kila wiki unapata kituo kwa ajili ya mitihani ya kujipima na una copy za syllabus znazo kuguide ili uctoke nje somo.......good journey na safari hyo ya Pc

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom