Naomba ushauri: Nimemfuma na nguo za mwanamke mwingine

Naomba ushauri: Nimemfuma na nguo za mwanamke mwingine

Kuna mkaka humu alifuma nguo za mwanaume... Akafanya upelelezi wake mpaka akapata ushahidi kua ni kweli amesalitiwa... Tafuta huo uzi na fanya alichofanya mkuu.
 
Nmemfuma na Nguo ya mwanamke chumbani kwake.nimfanyaje.nmuache.nimtafutie mwenzake au.nmsamehe
You buy data bundles every week but you are using the same toothbrush since 2015...My sister you should be arrested.
 
Umeandika kama unakimbizwa?
Anyway Bonny Onana na huyu mtu kwanza
 
Nimemfuma na nguo ya mwanamke chumbani kwake nimfanyaje nimuache, nimtafutie mwenzake au nimsamehe?
Kusamehe ni kushinda dada yangu Dunia ya sasa utawacha wangapi wanaume sisi ni walewale kikubwa kaa nae chini mwambie magonjwa mengi i hope mtakuwa vzr last jaribu kuangalia ikiwezekana kufanya uchunguz juu ya kwanin anachepuka inawezekana my be kuna mambo kidogo ambayo hayako sawa ambayo mkikaa mtapata suluhisho la kudumu! Note kuna mwanamke alikuwa akipata changamoto kidogo anavunja uhusiano hakujua kuwa tatizo ni yeye amekuja kukumbuka shuka kumeshakucha ni sawa na kujua bar mpya wakati umefirisika
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom