Naomba ushauri nataka kununua gari

Naomba ushauri nataka kununua gari

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Posts
2,400
Reaction score
1,019
Jamiiforums jamvi la great thinkers Naomba kushauriwa
Nataka kununua gari ya kutembelea isiyozidi M 6 Ila isiwe vitz,passo,.

Ushauri mwingine naomba kujua kuagiza gari used Japan na kununua hapa tz wapi gharama inapungua na je gari ya m 3 kutoka Japan naweza kuitoa bandarini kwa bei gani
 
Jamii forum jamvi la great thinkers Naomba kushauriwa
Nataka kununua gari ya kutembelea isiyozidi M 6 Ila isiwe vitz,passo,.

Ushauri mwingine naomba kujua kuagiza gari used Japan na kununua hapo tz wapi gharama inapungua na je gari ya m 3 kutoka Japan naweza kuitoa bandarini kwa bei gani
Kuna Audi new model R8 imekaa kinyama Sana kwani we Hupendii???
 
Jamii forum jamvi la great thinkers Naomba kushauriwa
Nataka kununua gari ya kutembelea isiyozidi M 6 Ila isiwe vitz,passo,.

Ushauri mwingine naomba kujua kuagiza gari used Japan na kununua hapa tz wapi gharama inapungua na je gari ya m 3 kutoka Japan naweza kuitoa bandarini kwa bei gani
Kanunue guta shenzi wewe
 
Jamii forum jamvi la great thinkers Naomba kushauriwa
Nataka kununua gari ya kutembelea isiyozidi M 6 Ila isiwe vitz,passo,.

Ushauri mwingine naomba kujua kuagiza gari used Japan na kununua hapa tz wapi gharama inapungua na je gari ya m 3 kutoka Japan naweza kuitoa bandarini kwa bei gani
Ukiagiza nje ni mara mbili ya bei ya kuagiza huko means milioni 3 ishu za bandarini ni m3 inakuwa 6
 
Back
Top Bottom