Naomba ushauri juu ya tatizo la figo

Naomba ushauri juu ya tatizo la figo

Riobert

Member
Joined
Oct 12, 2020
Posts
18
Reaction score
17
Habari,

Kwa majina mm ni robert napatikana manyara kwa sasa.. Shida kubwa na changamoto ninayopitia ni kuwa nina tatizo la figo imekufa kabisa nafanya dialysis nina mwaka na nusu sasa.

Tatizo linakuja tena kwa mama yang mzazi dr[emoji26][emoji26][emoji26]juzi kati ametoka vipimo ameambiwa kuwa figo mmoja tayr imeharibika so tatizo limehamia figo ya pili.

Swali langu je nawezaje msaidia mama apone kabla hazijafa zote ikawa ghrama kubwa maan hpa mm natumia cash kwa dialysis nafanya mara mmoja kwa mateso imetushinda sahivi.

Help me pls my mom is in dangerous condition
 
habari
Kwa majina mm ni robert napatikana manyara kwa sasa.. Shida kubwa na changamoto ninayopitia ni kuwa nina tatizo la figo imekufa kabisa nafanya dialysis nina mwaka na nusu sasa...
Mkuu pole kwa hayo maradhi ya figo kufeli Mimi nitamsaidia mama kwa dawa ya muda ya kumuokoa hayo mafigo kufeli na ukitaka dawa kamiliya kutibu maradhi ya figo ninayo utapona kabisa na kuacha kufanya hiyo dialysisUkihitaji matibabu toka kwangu utanitafuta kwa wakati wako.

Mwambie mama Atumie dawa hii hapa Achukuwe ndevu za mahindi awekekatika sufuria kisha atie maji glasi 2 achemshe kwa dakika 20 kisha achuje na kunywa asubuhi kabla ya kula kitu na mchana achemshe tena na kunywa kabla ya kula kitu na usiku pia atumie hiyo njia kama atapata kndevu za mahindi kila anapo chemsha dawa mpya itakuwa ni vizuri zaidi atumie kila siku kwa muda wa siku 30. Itamsaidia kidogo akitaka dawa kamili ya kutibu hayo mafigo ninayo utanitafuta kwa wakati wako muuguwe pole.
 
Mkuu pole kwa hayo maradhi ya figo kufeli Mimi nitamsaidia mama kwa dawa ya muda ya kumuokoa hayo mafigo kufeli na ukitaka dawa kamiliya kutibu maradhi ya figo ninayo utapona kabisa na kuacha kufanya hiyo dialysisUkihitaji matibabu toka kwangu utanitafuta kwa wakati wako...

MziziMkavu kwanza shukrani kwa elimu na msaada wa dawa kwa ndugu yetu.

Nimeona unaelekeza namna ya kutengeneza dawa kwa kutumia ndevu za mahindi na namna ya kutumia, nna maswali yafuatayo:-

1. Je, ndevu kiasi gani xinahitajika kwa hizo glass mbili za maji, na ni glass za ukubwa gani tunaongelea hapa?

2. Umeeleza dawa inywewe asubuhi kabla ya kula kitu na mchana kabla ya kula kitu, inamaana huyu mgonjwa asile kitu kabisa au aanze na dawa asubuhi kisha mchana akae muda gani bila kula ili anywe dawa ya mchana na jioni?

Shukrani. Naamini utapata wengi watakaopata hii huduma. Unaposema ni kwa muda, inaleta ahueni au mtu anapona ila asipotumia hiyo dawa nyingine hali inarudi tena kuwa tete?
 
MziziMkavu kwanza shukrani kwa elimu na msaada wa dawa kwa ndugu yetu....
Ndevu za Muhindi mmoja kwa glasi 2 za kawaida za maji, na asile kitu chochote asubuhi anywe hiyo dawa yote na baada ya kupita saa moja ndipo anapo weza kula chakula au kitu kingine chochote kile na wakati wa mchana afanye tena dawa mpya na wakati wa usiku afanye tena dawa mpya. Dawa ya Kupona kabisa ipo unitafute kwa wakati wako.
 
Ndevu za Muhindi mmoja kwa glasi 2 za kawaida za maji, na asile kitu chochote asubuhi anywe hiyo dawa yote na baada ya kupita saa moja ndipo anapo weza kula chakula au kitu kingine chochote kile na wakati wa mchana afanye tena dawa mpya na wakati wa usiku afanye tena dawa mpya. Dawa ya Kupona kabisa ipo unitafute kwa wakati wako.
MziziMkavu nina shida na namba yako naomba unitumie inbox
 
Back
Top Bottom