Naomba usahauri wa masomo ya kusoma kwa BAED


S

sadati audax

Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
24
Likes
2
Points
5
S

sadati audax

Member
Joined Aug 24, 2017
24 2 5
Jamani wanaJF.
Naombeni ushauri mimi mwaka wa kwanza, naombeni mnishauri kwa mchepuo wa HGL. Nisome vipindi gani chuo maana wanasema geography na language ni ngumu.
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
7,529
Likes
14,394
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
7,529 14,394 280
Ushauli~~~~ushauri!
Chuo gani umechaguliwa?
 
Mr the dragon

Mr the dragon

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2017
Messages
1,001
Likes
1,239
Points
280
Mr the dragon

Mr the dragon

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2017
1,001 1,239 280
Acha kuzingua dogo chuo ugumu wa somo unategemeana na lecture mwenyewe.

Nakumbuka chuoni kwetu watu wa Physics walikuwa wanakula bata wa Geography wanateseka.
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
2,744
Likes
4,903
Points
280
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
2,744 4,903 280
Duu si kwa uvivu huu, Yan hata chuo hujafka ushaanza kusanda? Tena masomo yenyewe hayo, Zile conference za September na october watakupa u CR
 
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
655
Likes
689
Points
180
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
655 689 180
chukua political science na literature
 
Michaelray22

Michaelray22

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,785
Likes
2,481
Points
280
Michaelray22

Michaelray22

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,785 2,481 280
Acha kuzingua dogo chuo ugumu wa somo unategemeana na lecture mwenyewe.

Nakumbuka chuoni kwetu watu wa Physics walikuwa wanakula bata wa Geography wanateseka.
 
BangiNyeusi

BangiNyeusi

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
437
Likes
465
Points
80
Age
22
BangiNyeusi

BangiNyeusi

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
437 465 80
Nomaa saana ushauli?
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,119
Likes
2,365
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,119 2,365 280
Hauogopi kukosa ajira mkuu?
 
P

Ptz

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
478
Likes
131
Points
60
Age
39
P

Ptz

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
478 131 60
Combi ni HGL sasa unaogopa nini na ndo masomo uliyofaulu na kuchaguliwa nayo chuo. Ukiona Geography na Language ngumu bac soma Political science na Historia. Ndo alternative yake
 
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
3,260
Likes
1,377
Points
280
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
3,260 1,377 280
Acha kuzingua dogo chuo ugumu wa somo unategemeana na lecture mwenyewe.

Nakumbuka chuoni kwetu watu wa Physics walikuwa wanakula bata wa Geography wanateseka.
wapi zion nini?
 
isumake

isumake

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
373
Likes
622
Points
180
isumake

isumake

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
373 622 180
Jamani wana jf..naombeni ushauli mm mwaka wa kwanza,.naombeni mnishauli kwa mchepuo wa HGL..nisome vipnd gani chuo maana wanasema geography na language ni ngumu..
Usiogope ugumu mbona wenzio wanasoma tu
 
Pesa karatasi

Pesa karatasi

Senior Member
Joined
Nov 6, 2017
Messages
134
Likes
70
Points
45
Pesa karatasi

Pesa karatasi

Senior Member
Joined Nov 6, 2017
134 70 45
Komaa tu hivyohivyo..!!
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,273
Likes
13,306
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,273 13,306 280
Jamani wana jf..naombeni ushauli mm mwaka wa kwanza,.naombeni mnishauli kwa mchepuo wa HGL..nisome vipnd gani chuo maana wanasema geography na language ni ngumu..
Jua mtaan walimu wa arts hawana ajira tokea 2015... Kuwa makini
Na ujiandae mapema!
 
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,576
Likes
1,263
Points
280
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,576 1,263 280
We bypass tu hayo masomo kama Iclaud a/c
 

Forum statistics

Threads 1,213,862
Members 462,337
Posts 28,493,125