KISHINDO JF-Expert Member Joined Jun 23, 2013 Posts 2,213 Reaction score 1,981 Jun 24, 2013 #1 Wapendwa naamini mu wazima na mnaendelea vyema na ujenzi wa Taifa. Mi ni mgeni, naomba ukaribisho jukwaani. Ahsanteni
Wapendwa naamini mu wazima na mnaendelea vyema na ujenzi wa Taifa. Mi ni mgeni, naomba ukaribisho jukwaani. Ahsanteni
awp JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 1,711 Reaction score 605 Jun 24, 2013 #2 karibu, ila mgeni anishia ukumbini afiki chumbani
Soso J JF-Expert Member Joined Aug 17, 2011 Posts 1,976 Reaction score 1,224 Jun 24, 2013 #3 Karibu ndugu
MASELE JF-Expert Member Joined Aug 30, 2011 Posts 794 Reaction score 484 Jun 24, 2013 #4 Nani ka kwambia jf wanapiga hodi we ingia tu hadi chumbani
Mzee Platinum Member Joined Feb 2, 2011 Posts 13,620 Reaction score 5,868 Jun 24, 2013 #5 Karibu sana.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,325 Reaction score 111,533 Jun 24, 2013 #6 Karibu sana JF...
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Jun 25, 2013 #7 Karibu JF.
KISHINDO JF-Expert Member Joined Jun 23, 2013 Posts 2,213 Reaction score 1,981 Oct 2, 2013 Thread starter #8 Ahsanteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeni wooooooooooooooooooooooooooooooote mlionikaribisha kwa KISHINDOOOOOOOOOOOOOOOO.
Ahsanteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeni wooooooooooooooooooooooooooooooote mlionikaribisha kwa KISHINDOOOOOOOOOOOOOOOO.
paparazzi JF-Expert Member Joined Sep 28, 2013 Posts 572 Reaction score 145 Oct 2, 2013 #9 Karibu sana