Naomba Ufafanuzi: Nani mwanasheria mkuu wa Tanganyika?

Naomba Ufafanuzi: Nani mwanasheria mkuu wa Tanganyika?

Njenjema

Member
Joined
Sep 28, 2011
Posts
9
Reaction score
3
Naomba kupata ufafanuzi kidogo wanaJF hivi ni kweli hakuna Mwanasheria mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania?Na kama ndio mbona twaogopa kutaja Tanganyika?Ni kweli hatuna Serikali ya Tanganyika?Kama ni hivyo mbona Tundu Lissu alipingwa sana alipoleta hili suala bungeni?
 
Hakuna Mwanasheria wa Tanganyika, kuna Mwanasheria wa Tanzania!
 
Nnachofahamu binafsi ni mtaganyika!nahitaji nchi yangu Tanganyika na serikali yake!hv iweje upande mmoja uwe na serikali na mwingine usiwe nao?eti Tanzania bara!which kind of country unrecognized in the world map is this?tunataka katiba ya tanganyika,rais wa tanganyika na mwanasheria nchi!wale wanaojiita wanasheria wa tanganyika ni wa nchi gan wakati nchi yao haipo?badilikeni wapi!
 
Mhe Jussa kasema hakuna mwanasheria wa Muungano sababu sheria si suala la Muungano wakuu au mwaonaje?
 
Back
Top Bottom