Naomba ufafanuzi kuhusu elimu ya kitabibu

Naomba ufafanuzi kuhusu elimu ya kitabibu

moud.com

New Member
Joined
Jul 22, 2015
Posts
4
Reaction score
0
Nina mdogo wangu amehitim kidato cha nne amepata division four ya 27.

CIV - D
HIST - D
GEO - D
E/D/KIISLAMU - D
KISW - C
ENGL - D
CHEM - D
BIO - D
B/MATH - F

Kwa alama hizo anaweza kusoma kozi gani ya maswala ya kitababi na ni chuo gani kizuri cha serikali?
 
Kutokana na ufaulu wake ni Pharmaceutical Science Tu Ndio Anaweza kusoma ,Vyuo Viko Vingi Karibia Kila Mkoa Sijui Wewe Unataka Asomee Mkoa Gani.
 
Back
Top Bottom