Naomba tusaidiane katika hili

Tayukwa

JF-Expert Member
Dec 11, 2014
1,221
2,000
Habari zenu wana JF.
Kuna mtu mmoja kaniambia kuwa ukiusaga mkaa, ukaupata ule unga wake laini ukichanganya na maji kama glasi moja hivi na kuinywa ni dawa tosha kabisa ya kuondoa sumu mbalimbali mwilini. Vipi hapo wakuu kuna mwenye ufahamu sahihi juu ya hili?
 

AL SADY OLPLANER

JF-Expert Member
Nov 21, 2016
294
250
yah kwelii hata mim hiii dawa ilinisaidiaa kipindii naumwa kisukarii hata now harii yanguu njemaa kabisaa mzimaa ...IPOO OK ilaa ongezeaa kama kuna kuni kavu saga nazaoo kishaa tia vijiko viwili vya chaii humo kwenye glass itakusaidaa sana ..
AHSANTE
 

Tayukwa

JF-Expert Member
Dec 11, 2014
1,221
2,000
yah kwelii hata mim hiii dawa ilinisaidiaa kipindii naumwa kisukarii hata now harii yanguu njemaa kabisaa mzimaa ...IPOO OK ilaa ongezeaa kama kuna kuni kavu saga nazaoo kishaa tia vijiko viwili vya chaii humo kwenye glass itakusaidaa sana ..
AHSANTE
mkuu hapo cjaelewa vzr
 

mdetichia

JF-Expert Member
Feb 13, 2015
5,298
2,000
Habari zenu wana JF.
Kuna mtu mmoja kaniambia kuwa ukiusaga mkaa, ukaupata ule unga wake laini ukichanganya na maji kama glasi moja hivi na kuinywa ni dawa tosha kabisa ya kuondoa sumu mbalimbali mwilini. Vipi hapo wakuu kuna mwenye ufahamu sahihi juu ya hili?
Nachojua mimi na nimefanyia majribio ni kwamba ukiusaga mkaa ukawa unga na ukachanganya na chumvi kidogo ukasugulia meno kwa muda wa wiki moja yanatoka meupe pyee kama ulivyokuwa katoto kazuri enzi hizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom