Civil engineer 23
New Member
- Mar 15, 2023
- 2
- 1
Habarini,
Mimi ni Kijana (ME) wa kitanzania muhitimu wa kozi ya Ordinary Diploma in Civil Engineering mwaka huu
Nikiwa na uzoefu na kazi za Highway, Structural na Water Engineering niliopata muda wa mafunzo kwa vitendo hivo basi niko apa kuwaomba wenye nafasi ya kazi kama Technician wa Civil Engineering
Naahidi kujituma, Uaminifu, Na kufanya kazi kwa juhudi CV yangu na Vyeti vingine ninavyo vya uthibitisho. Naomba kuwasilisha kwa wana Jamii Forum wamiliki wa makampuni , Engineers na Wataalamu wa Ujenzi.
Asanteni
Mimi ni Kijana (ME) wa kitanzania muhitimu wa kozi ya Ordinary Diploma in Civil Engineering mwaka huu
Nikiwa na uzoefu na kazi za Highway, Structural na Water Engineering niliopata muda wa mafunzo kwa vitendo hivo basi niko apa kuwaomba wenye nafasi ya kazi kama Technician wa Civil Engineering
Naahidi kujituma, Uaminifu, Na kufanya kazi kwa juhudi CV yangu na Vyeti vingine ninavyo vya uthibitisho. Naomba kuwasilisha kwa wana Jamii Forum wamiliki wa makampuni , Engineers na Wataalamu wa Ujenzi.
Asanteni