Mr. Marangu
JF-Expert Member
- Apr 10, 2013
- 1,574
- 1,595
Naomba msaada wa ku unlock ZTE K3805 VODACOM modem, natanguliza shukrani.
naomba msaada wa ku unlock ZTE K3805 vodacom modem, natanguliza shukrani
thanks kaka
umefanikiwa?
O2 inadetect modem zote za ZTE na Huawei pamoja na brand zingine.sijafanikiwa ijapokua nilifanya yote ulonielekeza ila hai detect it means hazionani na modem
O2 inadetect modem zote za ZTE na Huawei pamoja na brand zingine.
Mimi binafsi natumia hiyo K3805-Z kwa Airtel.
Hakikisha umeinstall dashboard ya kwenye modem yaani VMB na usiiunstall maana ndiyo inabeba driver za hiyo modem sema ikistart tu hiyo dashboard ndo unatakiwa uifunge kabisa isiwepo hata notfication icon kwenye task bar.
sasa fungua O2 Connection Manager ukikwama rudi.