Marco Polo
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 13,486
- 21,565
Poa mkuumkuu,tafuta window activator.ni program moja hiv...ngoja nikuitie huyu jamaa akusaidie
Chief-Mkwawa
Mkuu Gentle naweza pata link ya Ku download plseDownload window activator Master polo
Thanx mkuu Jacob ....ngoja nifanye kama ulivyoniagiza1.Turn off windows defender
search windows defender in search box
2. Top right > setting> turn off real time protection> sample submission and cloud based protection
3. Download kmsauto.exe from
MediaFire
once completed open kmsauto Net.exe
click activation> windows
then wait till i'ts completed
any notification click "NO"
ikikupa shida nitakuelekeza kwa screenshot watsapp +255659 60 24 26
Sent from Siemens Social Phone
Poa mkuu anza na kuzima defender au antivirus yyte
Hii PC mwanzo ulikuwa window 8 ,nikaitumia kama week 2 hiv ikaanza kuzingua NA nilivyoiurudisha dukan ndio akaniwekea hii 10 chief .hawa wenye maduka ndio wana tabia ya kuweka windows fake, walikuekea pale pale dukani uliponunulia?
ikague pc yako chini kwenye kitako kama kuna keys zozote za windows au kama kuna logo ya windows 8.
kale ka logo ka windows 8 kapo? kwenye kitako cha laptopHii PC mwanzo ulikuwa window 8 ,nikaitumia kama week 2 hiv ikaanza kuzingua NA nilivyoiurudisha dukan ndio akaniwekea hii 10 chief .
Sent using Jamii Forums mobile app
Je kama windows sio genuine what next, maana kila saa pop up ya windows is not genuinehawa wenye maduka ndio wana tabia ya kuweka windows fake, walikuekea pale pale dukani uliponunulia?
ikague pc yako chini kwenye kitako kama kuna keys zozote za windows au kama kuna logo ya windows 8.
Activate tu hiyo notification. itapotea..? windows ngapi?Je kama windows sio genuine what next, maana kila saa pop up ya windows is not genuine
unaweza ukaichakachua ila sio safe na pia ni wizi,Je kama windows sio genuine what next, maana kila saa pop up ya windows is not genuine
Ni windows 7,nilibambikiwa mitaani-sasa niki activate laptop si ndio imekufa au!!!!!!Activate tu hiyo notification. itapotea..? windows ngapi?
Sent from Siemens Social Phone
No haitakufa .......uki activate tuuNi windows 7,nilibambikiwa mitaani-sasa niki activate laptop si ndio imekufa au!!!!!!
No haitakufa .......uki activate tuuNi windows 7,nilibambikiwa mitaani-sasa niki activate laptop si ndio imekufa au!!!!!!
Hapana chiefkale ka logo ka windows 8 kapo? kwenye kitako cha laptop
then chakachua tu, link ya kms nimeeka juu hapo
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji121] [emoji121] [emoji121]Kila nikiwasha PC yangu yanakuja MANENO haya" Ur Window license will expire soon, u need to activate window in setting......Tar 7/9 /2017 ndio inasema INA expire......Kumbka hii PC ni mpya hata miez 4 bado......msaada hapo
Sent using Jamii Forums mobile app