Naomba msaada kwa tatizo hili

zed B

JF-Expert Member
Jul 12, 2018
748
1,000
Amani iwe juu yenu. Wakuu Hali yangu si nzuri nataka kujua hizi dalili za ugonjwa gani ?

1) kichwa kuuma maeneo ya utosi

2) kupoteza hamu ya kula

3) kupata kichefuchefu Cha kutaka kutapika

4) maumivu ya viungo vya mwili hasa kiunoni kuja mabegani

5) choo kigumu Kama Cha mbuzi pingili pingili tu zinadondokeana

6) Maumivu ya tumbo

7) Mwili kuchemka.
 

Phoenix

JF-Expert Member
Sep 6, 2012
10,199
2,000
Vipi hamu ya Kwichi Kwichi?

Maana mwanamme tumbo likijaa gesi na kinyesi kama cha mbuzi kwa babu na kwenyewe kunapoa.

Nenda kamwone daktari.
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,430
2,000
Nenda kapime Damu full blood Picture na upime Mkojo utajuwa unaumwa na maradhi gani mwilini mwako. Pasipo na kupima Damu na mkojo hutoweza kujuwa unayo maradhi gani? Kapime kishauje utupe majibu yako hapa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom