naomba msaada katika kuchange ip address na port | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba msaada katika kuchange ip address na port

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kalunguine, Feb 18, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wanajamii nina tatizo hasa pale ninapochange ip address pamoja na port kwenye browser (mozilla) na kutumia zile za marekani mashine inakuwa na internet access lakini haifungui web page na inanipa message " The proxy server is refusing connections" nashindwa kuelewa kama ni windows related problem au browser related problem. natumia window 7 ultimate na browser ni yahoo_firefox_8.0_setup_us. wadau naomba msaada nifanyeje?
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,301
    Likes Received: 4,238
    Trophy Points: 280
    Fanya same procedure yaani tools/option then advanced then network then proxy halafu itatokea new tab we click no proxy then ur done
     
  3. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0

    Unaonaje ukiweka hapa details za ip na port unazotaa utumia ili tujue na tutest bila chenga. . Au sio public proxy?
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    thanks chief i will try then ntakupa fback
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni hii hapa , IP: 174.129.210.43 PORT: 27977 from e2themiza nataka kupata hiyo licence ya nod32 smart security
     
  6. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona IP yeyewe hata uki ping inaoneknaa haipo hewani. . Hiyo proxy server inafanya kazi kweli
     
  7. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Yeah inafanya kazi nimeitest now still working :poa
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nifanyeje ili niweze fanikiwa katika hili? mashine inakuwa na internet acess lakini haifungui web page pls help
     
  9. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    usipoweka proxy ip's page znafunguka? Kama znafunguka piga snap ya jnc unavyoiset iy ip na leta hapa tuone
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nisipoweka ip haifunguki. na attachment hizi ndizo zinaonyesha jinsi navyoiset ip kwenye mozila firefox na nikifungua web page inaleta message hiyo hapo kwenye attachment ya pili. waiting to hearing from you sir.
    View attachment 47699 View attachment 47698
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,301
    Likes Received: 4,238
    Trophy Points: 280
    Mi sjatumia hio port but i think ni udp why ustumie http port za kawaida kama 80 au 8080? Kudisable kabisa proxy click hapo no proxy
     
Loading...