Naomba msaada jinsi ya kuendesha biashara ya conference facilities | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada jinsi ya kuendesha biashara ya conference facilities

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mopalmo, Mar 17, 2012.

  1. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf,ninaomba kwa anayefahamu jinsi ya kuendesha biashara ya conference facilities, ninachotaka kujua pamoja na mambo mengine ni je ninawezaje kupata tenda zake bila kuwa na ukumbi,mimi nina vifaa vya kisasa vya music ambavyo vinafaa kwa kazi hiyo
     
  2. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha conference kupitia video streaming,ambapo unahitaji internet connection?
     
  3. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    mkuu hivi kuwa na vifaa kama hivyo unatakiwa uwe na sh ngapi??
     
  4. d

    daniel mwasemele Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ili kupata tenda ingawa huna ukumbi, kwanza jaribu kujuana na watu mashuhuri ambao wanahusika na masherehe mbalimbali ili kuwa na partnership ktk kupata tenda even jaribu kuwa mtafiti wapi kutakua na sherehe ili kuwatafuta wanakamati ili kuwashawishi wakupe tenda na ukishapata inabidi utumie hiyo chance kujitangaza zaidi! Utafanikiwa
     
  5. MamaEE

    MamaEE Senior Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kuanzia ungetafuta "event planners" wa kuungana nao ili wewe uwapatie equipment wakati unajenga network yako. Pia usidharau the power of word of mouth. Badala ya kutoa mchango kwenye sherehe za wenzio, jitolee muziki na hivyo vifaa vyako. Kama gharama ni mf laki 2, wewe unaweza kusema utatoa laki 1 na nyingine kamati itoe ili vyombo vyako vitoke... sasa hapo kazi kwako kuhakikisha vifaa vina namba yako na jina la biashara yako ili mwenye kutafakari shunguli in the near future achukuw kirahisi.

    Pia makampuni ya maekrting and events promotion ni mazuri kwa kuanzia. Again, kama unajitangaza kupitia vyombo vyenyewe na quality ni nzuri, next time wateja wataanza kukutafuta wenyewe. Kila la heri!
     
  6. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamaee na wengine nashukuru kwa ushauri wenu nitaufanyia kazi
     
Loading...