Naomba mgawo wa umeme undelee..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mgawo wa umeme undelee.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Jul 21, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hali hii ya mgawo wa umeme sasa ni tata sana. Watu wanalalamikia hali hii. Tujuavyo sisi wa TZ ni watu tunaoongozwa na matukio. Tukio linakuja linaisha hakuna kinachoendelea katika eneo la maendeleo ya mtu mmoja mmoja hata taifa kwa ujumla.

    Ningependa mgawo huu uendelee nione mwisho wake utakuwaje.
     
  2. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mwisho wake mbona umeshajijibu mwenyewe.....hakuna kinachoendelea!
     
Loading...