Forums
Educational, Tech & Prof
Jukwaa la Lugha
Naomba majibu ya swali hili
Thread starter
Thread starter
ZOPPA
Start date
Start date
Apr 27, 2018
ZOPPA
JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2017
Posts
2,752
Reaction score
2,928
Apr 27, 2018
#1
.
Show hidden low quality content
You must log in or register to reply here.
Similar Discussions
K
Wazee mnaonaje Katuga anavyogongwa na NGULI kwenye vijiswali vyake?
Started by Kiboko ya Mazwazwa
Aug 26, 2026
Replies: 53
Jukwaa la Siasa
Hivi CCM wanafaidika nini na na Muungano?
Started by Poa 2
Jun 23, 2026
Replies: 32
Jukwaa la Siasa
A
KERO
Kuchelewa kwa majibu ya vipimo vya Radiolojia katika Taasisi ya Mifupa Muhimbili (MOI)
Started by Anonymous
Aug 2, 2026
Replies: 0
Habari na Hoja mchanganyiko
Naomba kufahamishwa madhara ya kula nyama ya nguruwe
Started by Holoholo
Aug 5, 2026
Replies: 55
Habari na Hoja mchanganyiko
Jaribu kuuliza hili swali kwa mchumba/ mke wako
Started by R_Breazy
May 8, 2026
Replies: 102
Mahusiano, mapenzi, urafiki
Share:
Facebook
X
Bluesky
LinkedIn
Reddit
WhatsApp
Email
Share
Link
Forums
Educational, Tech & Prof
Jukwaa la Lugha
Menu
Log in
Register
Forums
Trending
New Posts
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site.
Accept
Learn more…