Naomba Madrid na Barca wang'oke ili Blatter aumbuke!

Naomba Madrid na Barca wang'oke ili Blatter aumbuke!

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Posts
3,190
Reaction score
1,780
Huyu mzee anayeongoza FIFA anaonesha upenzi waziwazi kwa timu za Spain, sana sana Barcelona na Real Madrid, na hata kupanga kikosi cha Uefa chenye wachezaji wa hizo timu mbili isipokuwa kwa Falcao peke yake. Pia aliwahi kuropoka kwamba ligi ya Spain ndio ligi bora duniani, sasa timu zake zitolewe ili aache nyodo!
 
huyo baba wa kula rushwa na kuwatengenezea wenzie kashfa.shame on fifa
 
Timu hizi mbili mpaka sasa lolote lawezekana maana hawajawa na matokeo ya kuridhisha.

Naamini kabisa wanaweza aidha timu moja kutolewa au hata zote kbs.
 
Huyu mzee anayeongoza FIFA anaonesha upenzi waziwazi kwa timu za Spain, sana sana Barcelona na Real Madrid, na hata kupanga kikosi cha Uefa chenye wachezaji wa hizo timu mbili isipokuwa kwa Falcao peke yake. Pia aliwahi kuropoka kwamba ligi ya Spain ndio ligi bora duniani, sasa timu zake zitolewe ili aache nyodo!

usimlaumu racist blatter mnaumuni platini anaejifanya fifa yake..
 
barca nd madrid are the best teams in the world period!!! unayebisha analeta ushabiki tuu!!!
 
Tujiulize hao ndo wanakuja kumoderate uchaguzi wa TFF hapa? Ndo wale wale
 
Get ready for the unexpected!! To me they might both be through as well
 
Back
Top Bottom