Naomba kuuliza

Naomba kuuliza

Passed

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2017
Posts
561
Reaction score
161
Hivi uyu mama mkwe ni wa aina gani ukienda nyumbani kwake ni mkarimu sana sijawahi kugombana nae niliwahi kukaa nae mwezi mmoja lakini siku nyingine nilikuwa naenda tu nakurudi pale. Nilipokwaruzana na mpenzi wangu alikuwa anasisitiza niwe mvumilivu na muda mwingine alimkemea mtoto wake kwa anachokifanya kwamba kama amenichoka aniache niendelee, na maisha yangu

Mtoto wake ana Elimu ya Juu, mimi niliajiliwa tu secta binafsi kwa level ya kawaida tu badae nikaamua tu kwenda kujiendeleza ili tusipishane, sana sasa mwezi ulopita tumeachana baada ya kumpelekea kesi mama mkwe akasema ngoja nitampigia sim nimuulize kuna nini ili tujue kama kuachika au vipi.mana mi nimemwelekeza hata haelewi.

Muda mwingine namwona kama uyu mama mnafiki ila nilipokuwa mbali mara nyingi alikuwa ananipigia sim kunijulia hali mda mwingine mi naweza nikajisahau kabisa lakini ye akanipigia kunisalimia.
 
Usiowe mwanamke aliekuzidi kipato
Usiowe mwanamke aliekuzidi elimu

Usiishi na mwanamke ambae haoni umuhimu wako na anaamini maisha yake yanaweza kwenda tu bila hata uwepo wako (wenye tabia hizi wengi ni wale walikokuzid kipato/elim)



Sent using GunTrigger
 
Jamaa inaonesha ni mlalamishi sana Kifupi hata mkweo amechoka kesi zenu kama mmeshindwa kumaliza tofauti zenu wewe na mpenzi wako mkiwa wawili hakuna mtu anaweza kuwaunganisha acha lawama sizizokuwa na msingi.
 
mwanadamu tabu sana
yaani mama mkwe akikujali shida,
mama mkwe akikuignore shida..

Sasa mtoa mada unataka tukuambiaje?
 
Huyu dada ana shida, wanasaikolojia mpeni msaada.
Screenshot_20200424-224116.jpg
Screenshot_20200424-224137.jpg
Screenshot_20200424-224205.jpg
Screenshot_20200424-224255.jpg
Screenshot_20200424-224337.jpg
Screenshot_20200424-224405.jpg
Screenshot_20200424-224418.jpg
Screenshot_20200424-224550.jpg
 
Back
Top Bottom