Naomba kuuliza

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Feb 16, 2015
6,498
2,000
Wadau naomba kujuzwa aina za biashara ambazo hazina mtaji mkubwa sana.zina malipo kwa kupatana kati ya mwajiriwa na mwenye biashara,kwamba utakua unanilipa kiasi Fulani kwa siku.au kwa wiki.
Mwenyewe hawezi kuzisimamia na kuziendesha mwenyewe.
Je unaweza kuniorodheshea hizo biashara.na malipo yake kwa siku au wiki kwa kipindi hiki?
Shukrani.
 

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Feb 16, 2015
6,498
2,000
hizo lazima uwe na mtaji wanakulipa kwa kamisheni sio wakupe laini na mtaji no
Hujaelewa.namaanisha naanzisha biashara naweka kijana aisimamie kwa makubaliano snipe kiwango fulan kwa siku au kwa wiki.
Sasa mpesa ntafungua mie.tutapatanaje?
 

Mung Chris

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
2,992
2,000
Hujaelewa.namaanisha naanzisha biashara naweka kijana aisimamie kwa makubaliano snipe kiwango fulan kwa siku au kwa wiki.
Sasa mpesa ntafungua mie.tutapatanaje?
Trend ya wateja ndio kipato chako sasa labda uanze kukadiria elfu 50 kwa mwezi mpesa awe anakupa au 70 huneda anaweza akafikisha na kuzidi hapo itategemea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom