Naomba kuuliza

Ocenicbay

Senior Member
Apr 9, 2017
103
250
Habari wakuu na poleni na majukumu,Kwa sisi watumishi wa umma tuliahidiwa increments mwezi ujao.Je,na huu uhakiki wa NIDA imekaaje sio ndio sababu ya kutukuwepo haki hiyo.!!Unakaribishwa kwa mchango
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,285
2,000
Kuanzia July mosi tutaanza kuwasomeaha za Kichina.

Chama mbele kwa mbele.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom