Naomba kukosolewa na kurekebishwa

Naomba kukosolewa na kurekebishwa

Weka CCTV kwenye papuchi ya mkeo pia ungeza sensor dushe likiingia tu unapata taarifa weka CCTV juu ya bati uwaone wachawi wakija kukuwangia pia usisahau kuweka mtambo maalum ndani ya mwili wako wadudu wa magonjwa wakiingia tu unawaona
Hahaha niambie tu naweza zipata wap
 
Nazipata wap izi CCTV za kwenye K, nipo tayari
Sehemu muhimu ya kuongezea CCTV camera ni kwenye K ya mkeo,huko ndio MUHIMU kabisa. Usisahau na kwenye matako yako,umuhimu wa huko kuna mzungu ananunua kila mjambo mmoja dola kadhaa,ila mpaka auone huo mjambo kwenye CCTV camera
 
Boss mipango yangu hiyo maana kila kitu kinaanza kwa kuwaza, kwahiyo nimewaza ivo mkuu. Nitavipata tu hata kwa uchache
Nyumba huna.gari hujanunua.mke huna,watoto huna,
why utuchoshe na thread kama hii wakati kila kitu ni ndoto tu?
 
Habari wakuu, awali ya yote nitangulize shukrani kwa jibu au comment yoyote utakayoitoa.
Kama kichwa kinavojieleza,
nina wazo langu kubwa la kuja kuweka camera yaan (CCTV camera) kila sehemu ya nyumba yangu nitakayoijenga. Nafikiria Sana kuweka camera chooni na bafuni na kwa watoto wangu mana naona kama naweza wachungulia na kuwataman(watoto wa kike).
Nina waza pia Nije niweke CCTV camera na tracking system kwenye gari zangu zote nitakazomiliki.
Ninawaza pia nimuwekee mkewangu kitu chochote cha kutrack na camera(kama kipo mnitajie) ambacho kitakua mwilini mwake ili nijue alipo kila mda.
Ninawaza kuja kuhack sim zote za mke wangu atakazotumia.

Yote hayo nawaza nifanye ili nijilinde tuu na kila hatari ya aina yoyote katika mazingira yangu ya nyumban.

NB. Nishauri wapi niongeze CCTV camera na zipi nzuri.
Nishauri au nikosoe wapi nitoe yaani nisiweke na upi mbadala wake.
Naomba hata wale waliowahi fanya ivo (kuweka security kila mahali) wanipe experience.
#Najiamini ivoivo usiniambie ni uoga


Unajitafutia rusha roho tu hiyo!!--- sasa huko bafuni ukitembelewa na Bi mkubwa wako na wakwezo, utazima kamera??!!🙉🙈🙈
 
Huo sasa msala chooni nitakuwa singalii Sana mpaka siku nitilie shaka
Unajitafutia rusha roho tu hiyo!!--- sasa huko bafuni ukitembelewa na Bi mkubwa wako na wakwezo, utazima kamera??!![emoji86][emoji85][emoji85]
 
Upo sekondari umeanza kuwaza mambo ya kichawi kiasi hiki? Khaaa
Habari wakuu, awali ya yote nitangulize shukrani kwa jibu au comment yoyote utakayoitoa.
Kama kichwa kinavojieleza,
nina wazo langu kubwa la kuja kuweka camera yaan (CCTV camera) kila sehemu ya nyumba yangu nitakayoijenga. Nafikiria Sana kuweka camera chooni na bafuni na kwa watoto wangu mana naona kama naweza wachungulia na kuwataman(watoto wa kike).
Nina waza pia Nije niweke CCTV camera na tracking system kwenye gari zangu zote nitakazomiliki.
Ninawaza pia nimuwekee mkewangu kitu chochote cha kutrack na camera(kama kipo mnitajie) ambacho kitakua mwilini mwake ili nijue alipo kila mda.
Ninawaza kuja kuhack sim zote za mke wangu atakazotumia.

Yote hayo nawaza nifanye ili nijilinde tuu na kila hatari ya aina yoyote katika mazingira yangu ya nyumban.

NB. Nishauri wapi niongeze CCTV camera na zipi nzuri.
Nishauri au nikosoe wapi nitoe yaani nisiweke na upi mbadala wake.
Naomba hata wale waliowahi fanya ivo (kuweka security kila mahali) wanipe experience.
#Najiamini ivoivo usiniambie ni uoga
 
Back
Top Bottom