Naomba kukosolewa na kurekebishwa

Naomba kukosolewa na kurekebishwa

Daegil

Member
Joined
Jun 30, 2019
Posts
17
Reaction score
6
Habari wakuu, awali ya yote nitangulize shukrani kwa jibu au comment yoyote utakayoitoa.
Kama kichwa kinavojieleza,
nina wazo langu kubwa la kuja kuweka camera yaan (CCTV camera) kila sehemu ya nyumba yangu nitakayoijenga. Nafikiria Sana kuweka camera chooni na bafuni na kwa watoto wangu mana naona kama naweza wachungulia na kuwataman(watoto wa kike).
Nina waza pia Nije niweke CCTV camera na tracking system kwenye gari zangu zote nitakazomiliki.
Ninawaza pia nimuwekee mkewangu kitu chochote cha kutrack na camera(kama kipo mnitajie) ambacho kitakua mwilini mwake ili nijue alipo kila mda.
Ninawaza kuja kuhack sim zote za mke wangu atakazotumia.

Yote hayo nawaza nifanye ili nijilinde tuu na kila hatari ya aina yoyote katika mazingira yangu ya nyumban.

NB. Nishauri wapi niongeze CCTV camera na zipi nzuri.
Nishauri au nikosoe wapi nitoe yaani nisiweke na upi mbadala wake.
Naomba hata wale waliowahi fanya ivo (kuweka security kila mahali) wanipe experience.
#Najiamini ivoivo usiniambie ni uoga
 
Sehemu ya kuongeza CCTV camera ni kwenye nyumba ya jamaa anayekula mke wako na sehemu nyingine ni kwa wakwe zako...
Ukitaka kumfatilia mke wako cha kuongezea ni uwe unatembea na rafiki yake
Kuongeza ulinzi zaidi tembea na mdogo wa kike wa jamaa anayekula mke wako..hapa taarifa zote utazipata
 
Habari wakuu, awali ya yote nitangulize shukrani kwa jibu au comment yoyote utakayoitoa.
Kama kichwa kinavojieleza,
nina wazo langu kubwa la kuja kuweka camera yaan (CCTV camera) kila sehemu ya nyumba yangu nitakayoijenga. Nafikiria Sana kuweka camera chooni na bafuni na kwa watoto wangu mana naona kama naweza wachungulia na kuwataman(watoto wa kike).
Nina waza pia Nije niweke CCTV camera na tracking system kwenye gari zangu zote nitakazomiliki.
Ninawaza pia nimuwekee mkewangu kitu chochote cha kutrack na camera(kama kipo mnitajie) ambacho kitakua mwilini mwake ili nijue alipo kila mda.
Ninawaza kuja kuhack sim zote za mke wangu atakazotumia.

Yote hayo nawaza nifanye ili nijilinde tuu na kila hatari ya aina yoyote katika mazingira yangu ya nyumban.

NB. Nishauri wapi niongeze CCTV camera na zipi nzuri.
Nishauri au nikosoe wapi nitoe yaani nisiweke na upi mbadala wake.
Naomba hata wale waliowahi fanya ivo (kuweka security kila mahali) wanipe experience.
#Najiamini ivoivo usiniambie ni uoga
Nashauri usijaribu kumfuatilia shemeji, utapata ugonjwa wa moyo bure na sisi ndugu zako tunakupenda
 
Habari wakuu, awali ya yote nitangulize shukrani kwa jibu au comment yoyote utakayoitoa.
Kama kichwa kinavojieleza,
nina wazo langu kubwa la kuja kuweka camera yaan (CCTV camera) kila sehemu ya nyumba yangu nitakayoijenga. Nafikiria Sana kuweka camera chooni na bafuni na kwa watoto wangu mana naona kama naweza wachungulia na kuwataman(watoto wa kike).
Nina waza pia Nije niweke CCTV camera na tracking system kwenye gari zangu zote nitakazomiliki.
Ninawaza pia nimuwekee mkewangu kitu chochote cha kutrack na camera(kama kipo mnitajie) ambacho kitakua mwilini mwake ili nijue alipo kila mda.
Ninawaza kuja kuhack sim zote za mke wangu atakazotumia.

Yote hayo nawaza nifanye ili nijilinde tuu na kila hatari ya aina yoyote katika mazingira yangu ya nyumban.

NB. Nishauri wapi niongeze CCTV camera na zipi nzuri.
Nishauri au nikosoe wapi nitoe yaani nisiweke na upi mbadala wake.
Naomba hata wale waliowahi fanya ivo (kuweka security kila mahali) wanipe experience.
#Najiamini ivoivo usiniambie ni uoga
[emoji23][emoji23][emoji23]Hapo kwenye CCTV camera za chooni duh. Si utachungulia wengi
 
Naongezeaa..

Wachangiaji wa wasitoke nje ya madaa
 
Hayo yote ya nini? Wewe tega mabomu kila sehemu ndio ulinzi tosha,ikiona hata kunguru unalipua tu
 
Unachokitafuta utakipata
 
Mkuu nitafanikiwaje kwa wakwe hahaha, ila pia mimi sio mtu wa madem Yan nataka mke nikifubamba anafukuzwa anakuja mwingine system yaendelea
Sehemu ya kuongeza CCTV camera ni kwenye nyumba ya jamaa anayekula mke wako na sehemu nyingine ni kwa wakwe zako...
Ukitaka kumfatilia mke wako cha kuongezea ni uwe unatembea na rafiki yake
Kuongeza ulinzi zaidi tembea na mdogo wa kike wa jamaa anayekula mke wako..hapa taarifa zote utazipata
 
mimi mwenyewe nitakuja kuweka CCTV camera kila sehemu kasoro chooni/bafuni na vyumbani huwezi kuweka camera chooni au vyumbani mwa watu maana itakua unaingilia uhuru wao wa faragha na hata mtu akienda kushtaki unaweza fungwa kwa kuvunja faragha ya mtu
 
mimi mwenyewe nitakuja kuweka CCTV camera kila sehemu kasoro chooni/bafuni na vyumbani huwezi kuweka camera chooni au vyumbani mwa watu maana itakua unaingilia uhuru wao wa faragha na hata mtu akienda kushtaki unaweza fungwa kwa kuvunja faragha ya mtu
 
Habari wakuu, awali ya yote nitangulize shukrani kwa jibu au comment yoyote utakayoitoa.
Kama kichwa kinavojieleza,
nina wazo langu kubwa la kuja kuweka camera yaan (CCTV camera) kila sehemu ya nyumba yangu nitakayoijenga. Nafikiria Sana kuweka camera chooni na bafuni na kwa watoto wangu mana naona kama naweza wachungulia na kuwataman(watoto wa kike).
Nina waza pia Nije niweke CCTV camera na tracking system kwenye gari zangu zote nitakazomiliki.
Ninawaza pia nimuwekee mkewangu kitu chochote cha kutrack na camera(kama kipo mnitajie) ambacho kitakua mwilini mwake ili nijue alipo kila mda.
Ninawaza kuja kuhack sim zote za mke wangu atakazotumia.

Yote hayo nawaza nifanye ili nijilinde tuu na kila hatari ya aina yoyote katika mazingira yangu ya nyumban.

NB. Nishauri wapi niongeze CCTV camera na zipi nzuri.
Nishauri au nikosoe wapi nitoe yaani nisiweke na upi mbadala wake.
Naomba hata wale waliowahi fanya ivo (kuweka security kila mahali) wanipe experience.
#Najiamini ivoivo usiniambie ni uoga
Nini hasa nia yako kuweka camera chooni na bafuni?
 
Weka CCTV kwenye papuchi ya mkeo pia ungeza sensor dushe likiingia tu unapata taarifa weka CCTV juu ya bati uwaone wachawi wakija kukuwangia pia usisahau kuweka mtambo maalum ndani ya mwili wako wadudu wa magonjwa wakiingia tu unawaona
 
Sehemu muhimu ya kuongezea CCTV camera ni kwenye K ya mkeo,huko ndio MUHIMU kabisa. Usisahau na kwenye matako yako,umuhimu wa huko kuna mzungu ananunua kila mjambo mmoja dola kadhaa,ila mpaka auone huo mjambo kwenye CCTV camera
 
Nyumba huna.gari hujanunua.mke huna,watoto huna,
why utuchoshe na thread kama hii wakati kila kitu ni ndoto tu?
 
mimi mwenyewe nitakuja kuweka CCTV camera kila sehemu kasoro chooni/bafuni na vyumbani huwezi kuweka camera chooni au vyumbani mwa watu maana itakua unaingilia uhuru wao wa faragha na hata mtu akienda kushtaki unaweza fungwa kwa kuvunja faragha ya mtu
Chooon na bafun mm mwenyew ninawasiwasi
 
Back
Top Bottom