Naomba kujuzwa hiki ni kitu gani

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
21,410
2,000
423fbd751617f550d907e4b4694a8a2d.jpg

Wakuu poleni na j.pili huwa nasafiri sana kwenda mikoani hiko kikazi sasa katika pitapita huavkuna baadhi ya sehemu hua nakuta vitu kama hivyo hivi wakuu hua ni vya nini!!!
 

msonganzila

JF-Expert Member
Jun 5, 2016
204
225
Maana HALIS ni ghala la kuhifazia chakula.....limetengenezwa kwa ustadi wa hal ya juu sana,hapo hawezi penya PANYA au NYOKA na mdudu yoyote mharibifu....!!
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
19,655
2,000
umekulia mjini wewe siyo makosa yako, lakini hata shule hujaona hata kwenye picha mkuu?
 

Samcezar

JF-Expert Member
May 18, 2014
9,379
2,000
Hivi vitu vipo kwenye madaftari na vitabu vya shule ya msingi kwenye masomo ya maarifa ya jamii.....stadi za kazi au sayansi kilimo........sasa hata kama hukuwahi kuwepo kijijini.....basi hata kuviona kwenye vitabu yawezekana pia.....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom