M masiva Member Joined Nov 17, 2016 Posts 8 Reaction score 4 Aug 18, 2017 #1 Anachokifanya lipumba ni sawa na haki je lipumba na slaa waliyoyafanya nchi hii ni Sahihi? Naomba majibu ya staha Sent using Jamii Forums mobile app
Anachokifanya lipumba ni sawa na haki je lipumba na slaa waliyoyafanya nchi hii ni Sahihi? Naomba majibu ya staha Sent using Jamii Forums mobile app
HARUFU Platinum Member Joined Jan 21, 2014 Posts 31,702 Reaction score 48,146 Aug 18, 2017 #2 Wapi wadau wa Siasa?
aikaruwa1983 JF-Expert Member Joined May 6, 2011 Posts 1,398 Reaction score 1,504 Aug 18, 2017 #3 wazee wa siasa wamelala ngoja kukuche tutapata habari za bwana yule....