Naomba kujulishwa jina la mwimbaji huyu wa zamani


P

PASCHAL'S SON

Member
Joined
Oct 27, 2015
Messages
28
Likes
3
Points
5
P

PASCHAL'S SON

Member
Joined Oct 27, 2015
28 3 5
Jamaa aliimba hivi

Juli mi nakonda kwa mawazo juu yako mama........ Ninakupenda penda.....Nijibu kama wanipeeeenda......
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
unataka kumwimbia demu wako.goja waje madoctor wa mahaba
 

Forum statistics

Threads 1,235,600
Members 474,678
Posts 29,228,193