Naomba kujua Sifa za Kujiunga Darasa la Kwanza Msingi

Naomba kujua Sifa za Kujiunga Darasa la Kwanza Msingi

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Posts
6,112
Reaction score
4,663
Wanajamvi naombeni nijue sifa za Mtoto kujiunga Darasa la kwanza shule ya Msingi ili Watoto wetu wasipoteze Haki yao ya Kupata Elimu pia Serikali isimamie uandikishaji wa Watoto Darasa la Kwanza Maana niliyo ya ona leo ni aibu Watoto wanafanyiwa usaili wa ana kwa ana na wakifeli wanarudi nyumbani hivi Mtoto wa Chekechea ni Wa kumfanyia usaili wa ana kwa ana unataka asome sentensi hapa mutawanyima haki watoto
 
Wanajamvi naombeni nijue sifa za Mtoto kujiunga Darasa la kwanza shule ya Msingi ili Watoto wetu wasipoteze Haki yao ya Kupata Elimu pia Serikali isimamie uandikishaji wa Watoto Darasa la Kwanza Maana niliyo ya ona leo ni aibu Watoto wanafanyiwa usaili wa ana kwa ana na wakifeli wanarudi nyumbani hivi Mtoto wa Chekechea ni Wa kumfanyia usaili wa ana kwa ana unataka asome sentensi hapa mutawanyima haki watoto
Duh hiyo kali,shule gani inafanya hivyo?
 
Kumkataa mtoto aliyeshindwa kusoma huku ukitaka kuchukua wanaojua kusoma tens kwa ngazi ya darasa la kwanza ni sawa na daktari kuwakataa wagonjwa huku akiwahitaji walio na afya
 
Ninayo fahamu mtoto Kwa sasa ana takiwa asome chekechea,swali,ndipo aingie darasa la kwanza au wenzangu mnaonaje
 
Ninayo fahamu mtoto Kwa sasa ana takiwa asome chekechea,swali,ndipo aingie darasa la kwanza au wenzangu mnaonaje

Wanajamvi naombeni nijue sifa za Mtoto kujiunga Darasa la kwanza shule ya Msingi ili Watoto wetu wasipoteze Haki yao ya Kupata Elimu pia Serikali isimamie uandikishaji wa Watoto Darasa la Kwanza Maana niliyo ya ona leo ni aibu Watoto wanafanyiwa usaili wa ana kwa ana na wakifeli wanarudi nyumbani hivi Mtoto wa Chekechea ni Wa kumfanyia usaili wa ana kwa ana unataka asome sentensi hapa mutawanyima haki watoto
 
Back
Top Bottom