Naomba kujibiwa

Naomba kujibiwa

Pozzers

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2013
Posts
337
Reaction score
560
Hivi tujikumbushe kidogo mhe jk amewahi kutoa hotuba mara ngapi awapo msikitini? Na je mhe Mkapa naye aliwahi kutoa hutuba mara ngap awapo kanisani?
 
Hapo umemlenga Mzee kipala wala sio mwingine ila ukweli nikuwa mzee kipala amelaaniwa .kwasababu alimuua . dingi ake ...kwaiyo anaendaga kanisani kupunguza laana
 
Huyu jamaa mimi ananikera sana,,,hajui zamani alipendw mno,sikuizi watu hatumtaki,na hotuba zake
 
Back
Top Bottom