Naomba kuifahamu timu ya Rugby ya Tanzania .

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
82,152
2,000
Kichwa cha habari chajieleza .

Hivi kwenye nchi hii kuna timu ya Rugby kweli , na kama ipo ni ipi ?
 

sansam100

JF-Expert Member
Oct 24, 2015
287
250
Si lazima kila kitu, hilo lipo nje ya uwezo wetu tunaomba radhi kwa wanotaka tushiriki ili tushike mkia, mlo mmoja kwa siku haujawahi acha mtu Salama Katika michezo ya nguvu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom