Naomba kufahamishwa fursa zilizopo wilaya ya Uyui, Tabora!

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Wana Jf.
Naomba Kufahamishwa:
hali Ya Hewa Ya Uyui,
@aina Za Mazao Zinazoweza Kulimwa
fursa Zingine Ukiacha Kilimo
HATA Historia Ya Wilaya,
changamoto Zilizopo:kibiashara,kiuchumi,maji Na N.K!
NB:
Picha,ramani,na Michoro Inaweza Kutumika Ili Kuonyesha Mgawanyo Wa Kata,vijiji Na N.K !
Natanguliza Shukrani
 

From Sir With Love

JF-Expert Member
Sep 13, 2010
1,937
2,000
Nafahamu zamani Uyui kama wilaya walikuwa hawana ofisi yao.

Walikuwa wamepewa majengo pale manispaa ya Tabora.

Ila kwa sasa nasikia wamejenga ofisi za utawala Uyui. Lakini walipojenga bado hapajachangamka. Nafikiri watumishi wengi wa manispaa bado wanalala Tabora manispaa na kwenda kazini asubuhi.

Mvua ziwikepo unaweza ukalima mpunga. Hata karanga pia zinakuwa vizuri.

Ni muda mrefu tangu niende huko. Tusubiri data za wengine.
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Nafahamu zamani Uyui kama wilaya walikuwa hawana ofisi yao.

Walikuwa wamepewa majengo pale manispaa ya Tabora.

Ila kwa sasa nasikia wamejenga ofisi za utawala Uyui. Lakini walipojenga bado hapajachangamka. Nafikiri watumishi wengi wa manispaa bado wanalala Tabora manispaa na kwenda kazini asubuhi.

Mvua ziwikepo unaweza ukalima mpunga. Hata karanga pia zinakuwa vizuri.

Ni muda mrefu tangu niende huko. Tusubiri data za wengine.
Asante,makao Makuu Ya Halmashauri Yako Kata Gani?
Umbali Wa Kutoka Makao Makuu Hayo Mpaka Tabora Mjini Ni Km Ngapi?
 

From Sir With Love

JF-Expert Member
Sep 13, 2010
1,937
2,000
Asante,makao Makuu Ya Halmashauri Yako Kata Gani?
Umbali Wa Kutoka Makao Makuu Hayo Mpaka Tabora Mjini Ni Km Ngapi?
Dah ni muda mkuu. Sina uhakika wa kata. Japo najua kuna zahanati pale inaitwa isikizya. Sasa sijui kama ndiyo jina la kata.

Kutoka Tabora mjini mpaka uyui makao makuu ni kama KM 30 japo sina uhakika sana.

Ingia Google map utapata data za ziada.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom