Naomba kuelekezwa namna ya kufika Mafia

Naomba kuelekezwa namna ya kufika Mafia

Mwanamume

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2013
Posts
269
Reaction score
216
Jamani wanaJF. Sijawahi kufika kisiwa cha Mafia wala hata kusikia mtu akielezea kuwa ametoka ama anaishi huko. Lakini sasa nalazimika kwenda huko kwa utalii wa wiki moja, tarehe11 mpaka 17 mwezi huu. Tatizo langu ni kwamba sijui usafiri wa kwenda huko unapatikana wapi? Kuna usafiri wa aina ngapi? Upi ni salama na haraka zaidi? Gharama ziko vipi? Wapi pazuri kwa kufikia na kupata malazi na chakula safi? Tafadhali naomba maelekezo kwa mwenye uenyeji wa huko.
 
Usafir ni wa jahazi linalotegemea upepo. Unaenda kupanda gari mbagala rangi 3 had huko kweny kijij cha kupandia jahazi ikilichopo wilaya ya Mkuranga. Hope utatalii vizur sana maana hata usafr wenyewe ni utalii tosha
 
Nenda Kisiju kachukue boti mpaka Mafia au tumia usafiri wa ndege. Kama vipi wasiliana na Le Mutuz maana yeye alikuwa huko recently...
 
Mafia usafiri ni Boti au Jahazi na ndege. Kwa boti au Jahazi Panda Gari pale mbagala rangi 3 za kwenda Kisiju Mkuranga then hapo utapanda Boti au Jahazi hadi Mafia mjini (KILINDONI) Lodge ya kufikia zipo nyingi tu. Kuhusu Usafiri wa Ndege nenda Dar Air port Gongolamboto nauli kwa sasa itakuwa sh. 120,000 haraka na salama just 45 minutes. Sehemu nzuri kutalii.
 
Jamani wanaJF. Sijawahi kufika kisiwa cha Mafia wala hata kusikia mtu akielezea kuwa ametoka ama anaishi huko. Lakini sasa nalazimika kwenda huko kwa utalii wa wiki moja, tarehe11 mpaka 17 mwezi huu. Tatizo langu ni kwamba sijui usafiri wa kwenda huko unapatikana wapi? Kuna usafiri wa aina ngapi? Upi ni salama na haraka zaidi? Gharama ziko vipi? Wapi pazuri kwa kufikia na kupata malazi na chakula safi? Tafadhali naomba maelekezo kwa mwenye uenyeji wa huko.

Hivi utahitaji company.......sijaona ukimention hapa..........
 
mtafute said kubenea anapafahamu vyema sana huko
 
E bwana unataka kuwa mmafia? Maana mafia wengi wamejaa CCM, CDM, CUF, akina Ilunga (shehe) n.k. Utalii mwema ndugu.
 
Unataka kumsindikiza? Halafu jana nimeona soda za Healtho Tanga unazikumbuka?

tukiacha safari ya kwenda Mafia...........najitahidi kuweka ubongo wangu na akili kwa pamoja.......kujua hasa kama Chumvini tulikwenda wote.........hadi Pangani......
 
tukiacha safari ya kwenda Mafia...........najitahidi kuweka ubongo wangu na akili kwa pamoja.......kujua hasa kama Chumvini tulikwenda wote.........hadi Pangani......

Hapana ila kuna mdau aliniambia kuwa ulitokea kuzipenda!
 
Back
Top Bottom