Naomba dada yangu awe funzo kwenu.

Naomba dada yangu awe funzo kwenu.

Bob Malik

Senior Member
Joined
Oct 1, 2019
Posts
125
Reaction score
419
Najua unampenda sana yule kijana, na yeye pia kwa mwonekano anaonekana anakupenda kweli ila nakuomba umalize kwanza shule ndipo uamue kuolewa.

Maisha kipindi cha uchumba huwa sio maisha halisi kwa asilimia zote. Ni vizuri ukamchunguza vizuri ndipo uamue kumpa nafasi ya kukuoa.

Ukiona ana tabia fulani hvi zinazokukera na kukunyima amani ya moyo na kwamba huwezi zivumilia ni vizuri ukaachana nae. Kuishi na mwanaume sio majaribio. Na ndoa huwa haibadilishi tabia hata kidogo. Usidanganyike!!!!

Kama bado hujamaliza kusoma, soma kwanza, hitimu na ikiwezekana pata na ajira au shughuli ya kufanya kabla ya kuingia kwenye ndoa.

Usihairishe masomo ili uolewe. Ukifanya hivyo, uwezekano wa kurudi shule ni mdogo mno. Soma kwanza na jitengenezee misingi ya kiuchumi kabla ya kuolewa hii itakuweka huru siku zote.

Usiolewe kwa sababu umebeba mimba.

Dada yangu amerudi nyumbani juzi. Tofauti na alivyoondoka, amerudi akiwa na watoto wanne. Mmewe kamkimbia kaenda kuoa mwanamke mwingine.

Chanzo cha kukimbiwa ni yeye kuzaa watoto wote wa kike. Mumewe anahitaji mtoto wa kiume.

Tumempokea kwa furaha kwani ametuletea zawadi ya nieces wanne. Huwezo nyumbani kwetu sio mkubwa sana kivile kuweza kukidhi mahitaji ya wanafamilia wote.

Huyu dada yangu alibahatika kusoma hadi kidato cha nne. Japokuwa hakufaulu kwenda advance, ufaulu wake ulimruhusu kwenda chuo cha kati. Selection zilipotoka alichaguliwa kwenda nursing chuo cha serikali.

Wazazi walijipanga kwa upande wa ada, ili binti yao aweze kwenda chuo.

Ilipokuwa imebaki miezi kadhaa ili aende chuo, dada yangu alipigwa mimba na huyu X-shemeji. Kutokana na mimba, dada yangu alijihisi kapoteza thamani yake tena kama binti, hivyo aliamua kuolewa na huyo mpiga mimba wake na kuacha kwenda chuo.

Mmewe alimuahidi kuwa atamsomesha pale mtoto wao atakapokuwa lakini badae alimugeuka na kuwa anampa kichapo pale anapokuwa akimkumbusha kuhusu hiyo ahadi ya kusomeshwa.

Hebu fikiria kama huyu dada angekuwa nesi, angekuwa na mshahara wake ni nani angembabahisha?

Alichokosea ni kuchagua Mme sahihi kati ya kazi na huyo x-mmewe. Laiti kama angekuwa na ajira angelea watoto wake kwa amani bila kuongeza mzigo nyumbani kwetu.


Mabinti jishughulisheni, ila msifanye ajira zenu zikapelekea kuwadharau waume zenu.


NIMEICHUKUA SEHEMU, MIMI DADA YANGU NI SISTER.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mapito ya mwanadam hayafanani mkuu hili funzo ni special kwa dada ako tu, maisha yapo tofauti sana
 
Waambie wanawake hivi; Kama mapenzi yangekuwa mepesi kama wakati hamjampata mtoto nadhani michepuko ingekuwa ndoto. Tatizo ni pale mwanamke anaamini kuwa ati huyu anayenilalia saa hii hatakaa aone mwanamke mwingine baada yangu. Kumbe limjamaa limetokea kumwaga masaa mawili tu yaliyopita likaoga ndo limekuja kwake.
Hakuna mwanamume anayeshiba haswa kama wewe bado kuzaa. Ukizaa tu, huna tena thamani kwake. Nasema kwa sauti kuu; Hakuna mwanamume mwenye haja ya mtoto. Tunajitutumua tu ili kukidhi matamanio ya wengine. Watu wasiseme sijapata mtoto. Lakini kwa ndaaani, mwanamume hana haja na mtoto.
Ka ingekuwa hivyo kusingekuwa na msimamo kuwa Mbona watoto wa kike tuu weye au mbona madume tu weye? Hivi wanaume tunajua kuwa ni sisi tu tuna chromosomes za aina mbili yaani XY? Mwanamke ana XX. X yangu ilipokutana na X ya mke wangu tulipata XX mbili yaani binti. Y yangu ilipokutana na X ya mke wangu tukapata XY yaani dume.
Aliyemuacha mkewe na kwenda kibanda maiti ajue huko nako atambulia hao hao XX tu
 
  • Thanks
Reactions: _ly
Dadaako inaonyeshea hakuachwa ila kajiachisha kwa sababu jamaa yake kaenda kuowa mke mwengine, kumbuka sisi wanaume tuna haki ya kuowa zaidi ya wawili , alaf unaaposema wanawake wasome ili wawe huru utakua unakosea, kwenye ndoa hakuna uhuru wa mwanamke.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Niamini mimi kaka, kuna wanawake wasomi na bado wanateswa na ndoa. Kwenye shule ya ndoa kila mtu anapewa mtihani tofauti, haifanani. Mungu tu aamue kukuepusha, tofauti na hapo hata PhD haitasaidia!
 
Waambie wanawake hivi; Kama mapenzi yangekuwa mepesi kama wakati hamjampata mtoto nadhani michepuko ingekuwa ndoto. Tatizo ni pale mwanamke anaamini kuwa ati huyu anayenilalia saa hii hatakaa aone mwanamke mwingine baada yangu. Kumbe limjamaa limetokea kumwaga masaa mawili tu yaliyopita likaoga ndo limekuja kwake.
Hakuna mwanamume anayeshiba haswa kama wewe bado kuzaa. Ukizaa tu, huna tena thamani kwake. Nasema kwa sauti kuu; Hakuna mwanamume mwenye haja ya mtoto. Tunajitutumua tu ili kukidhi matamanio ya wengine. Watu wasiseme sijapata mtoto. Lakini kwa ndaaani, mwanamume hana haja na mtoto.
Ka ingekuwa hivyo kusingekuwa na msimamo kuwa Mbona watoto wa kike tuu weye au mbona madume tu weye? Hivi wanaume tunajua kuwa ni sisi tu tuna chromosomes za aina mbili yaani XY? Mwanamke ana XX. X yangu ilipokutana na X ya mke wangu tulipata XX mbili yaani binti. Y yangu ilipokutana na X ya mke wangu tukapata XY yaani dume.
Aliyemuacha mkewe na kwenda kibanda maiti ajue huko nako atambulia hao hao XX tu
Maisha ni zaidi ya kukojoa..
Tusingekua na familia km ndo hivyo
 
Maisha ni zaidi ya kukojoa..
Tusingekua na familia km ndo hivyo
Nimekuambia hivi; Hakuna mwanamume mwenye shida ya kuoa ili apate mtoto. Mwanamume angetamani kuwa ukiisha mzalia upotee tu aweze kuvuta mashine ingine ndani.
Katika 100 labda 2 tu ndo wanatafuta mrithi na ikitokea ni binti tiyari ushakuwa dudu kwake
 
Nimekuambia hivi; Hakuna mwanamume mwenye shida ya kuoa ili apate mtoto. Mwanamume angetamani kuwa ukiisha mzalia upotee tu aweze kuvuta mashine ingine ndani.
Katika 100 labda 2 tu ndo wanatafuta mrithi na ikitokea ni binti tiyari ushakuwa dudu kwake
Mawazo yako si ya wote
Ushaona ndoa ambazo mwanaume hapati mtoto huwa inakuwaje..!
 
Mawazo yako si ya wote
Ushaona ndoa ambazo mwanaume hapati mtoto huwa inakuwaje..!
Soma michango yangu ilotangulia. Nilisema; Wanaume wengi huogopa kuambiwa hawana nguvu za kumvata mkewe. Hivyo kwenye ndoa wanatamani upate ujauzito ili watu wamuone kidume cha mbegu. Shida si mtoto
 
Soma michango yangu ilotangulia. Nilisema; Wanaume wengi huogopa kuambiwa hawana nguvu za kumvata mkewe. Hivyo kwenye ndoa wanatamani upate ujauzito ili watu wamuone kidume cha mbegu. Shida si mtoto
Okay animals!!
 
Back
Top Bottom