Nanaa
JF-Expert Member
- Dec 26, 2012
- 5,893
- 3,712
Habari zenu wakuu,
Mimi ni binti mwenye umri wa miaka 26.Natarajia kufunga ndoa wiki ijayo Inshaallah kama mambo yataenda kama yalivyopangwa. Naomba wale wazoefu, makungwi, manyakanga, washauri waje hapa kunishauri juu ya taasisi hii adhimu ya ndoa nifundeni jamani nikafanyeje huko ili ndoa yangu iwe tamu daima.
NB; Wale mlokata tamaa na ndoa mnaweza kupita kupita kimya kimya.
The Boss FaizaFoxy Kongosho King'asti AshaDii Descartes Himidini @Aspirin nyumba kubwa farkhina just to mention few.
Ambao sijawataja msione nimewatenga, karibuni mtiririke mnishibishe busara zenu.
Salaam.
Mimi ni binti mwenye umri wa miaka 26.Natarajia kufunga ndoa wiki ijayo Inshaallah kama mambo yataenda kama yalivyopangwa. Naomba wale wazoefu, makungwi, manyakanga, washauri waje hapa kunishauri juu ya taasisi hii adhimu ya ndoa nifundeni jamani nikafanyeje huko ili ndoa yangu iwe tamu daima.
NB; Wale mlokata tamaa na ndoa mnaweza kupita kupita kimya kimya.
The Boss FaizaFoxy Kongosho King'asti AshaDii Descartes Himidini @Aspirin nyumba kubwa farkhina just to mention few.
Ambao sijawataja msione nimewatenga, karibuni mtiririke mnishibishe busara zenu.
Salaam.