Nanunua mitungi empty ya gas orex na mihan

Nanunua mitungi empty ya gas orex na mihan

MTORI

Member
Joined
Jun 19, 2012
Posts
46
Reaction score
4
tafadhali mimi ni mjasiria mdogo nahitaji mitungi ya gasi kg 6 na 15 kg kwa alienazo anitumie SMS 0712859430 thanx
 
tafadhali mimi ni mjasiria mdogo nahitaji mitungi ya gasi kg 6 na 15 kg kwa alienazo anitumie SMS 0712859430 thanx


Mtori nenda jukwaa la matangazo hapa sio mahala pake
 
unatoa bei gani kwa kila mtungi na size zake ,namaanisha 6kg,15kg
 
Back
Top Bottom