lukesam
JF-Expert Member
- Feb 23, 2015
- 13,214
- 28,145
wakubwa gani siwataje majungu ya kichagga haya tabu tupu!!!
teh teh teh...wachagga wanakutia presha eeh..na utakufa paka wewe!!
wakubwa gani siwataje majungu ya kichagga haya tabu tupu!!!
.....Kwa hali yoyote watanzania wanahitaji majibu na ufumbuzi kuhusu UDAMnaoiongelea UDA kuna mambo mengi hamyafamamu. Uda iliuzwa pamoja na mali zake zingie kama majengo na maeneo. Kwa sasa maeneo hayo yanatumiwa na mtoto wa mshua kama bandari kavu na pia kampuni ya mtoto wa mshua ya malori inatumia maeneo hayo kama yard. Kwa sasa wanatengeneza mikakati ya kuhakikisha wao wanakuwa na share kubwa zaidi Dart. Japo naamini kwa hali ilivyo Dar kwa sasa kisiasa na nguvu ya magufuli mambo mengi yatakuwa wazi.