Nani mmiliki wa SOPHIA HOUSE?


Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,285
Likes
5,475
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,285 5,475 280
Nani mmiliki wa hizi Appartments na Hotel zenye jina SOPHIA HOUSE?
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,965
Likes
1,932
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,965 1,932 280
Why,,why do you want to know??
 
L

Luushu

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
667
Likes
292
Points
80
L

Luushu

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
667 292 80
Hayo majengo yako sana dar sijui mikoa mingine tupeni habari
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,965
Likes
1,932
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,965 1,932 280
wewe kama hutaki kumjua sisi tunataka

vyote ulivovijua vimesaidia kubadilisha nini zaid ya kukuzidishia hasira tuh??

Ndo vile tena,,

ccm ishaamua kutufanya tuwe "checheee chechee chechee tunapenda vitu vya cheee,tuwe tunapenda dezo dezoo,,,yatatushindaa,,

achana nayo,fanya kitu kingne tuh..
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,019
Likes
11,961
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,019 11,961 280
Sijui ila lazima watakuwa mafisadi wa bongo wamepenyeza mpunga kwa muhindi.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
32
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 32 0
Inawezekana ni SOPHIA SIMBA!!!
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,535
Likes
15,420
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,535 15,420 280
nilisikiaga humuhumu jf kuwa yana uhusiano na Rais mstaafu wa awamu ya pili kama sio yeye basi ni mke wake...jaribu ku google huo uzi naamini utaupata.!
 
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,369
Likes
643
Points
280
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,369 643 280
hata mie nilisikiasikia sijui ndo umbea au...mzee ruksa
 
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,372
Likes
88
Points
145
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,372 88 145
anaitwa yaser naser ila kaamua kutumia jina la mwanae anaitwa sophia.
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,856
Likes
1,333
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,856 1,333 280
anaitwa yaser naser ila kaamua kutumia jina la mwanae anaitwa sophia.
Du afadhali jibu limepatikana,

Na mwingine asaidie je? ni Mlebanon au Mpakistani au Msomali au Mnyamwezi wa Zenj (m- Oman)
 
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
3,093
Likes
7
Points
135
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
3,093 7 135
Nasikia huyu jamaa anao wake watatu: ni yupi hasa unamsema hapo. Kuna dogo wa Muhimbili, kuna yule tall haiba ya kiarabu na fupi mmoja shrewed sana kibiashara ambaye nasikia kuhamia Arabuni kufuatia zahma moja ilompata Mbozi akitokea Rukwa kutafuta madini. Ni yupi hapo mmiliki wa Sophia House?
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,461
Likes
4,701
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,461 4,701 280
ila kweli manake huwa siyaelewi mjengo wake!kama lile pale opposite na VETA!lol
makuuubwa halafu sioni kinachondelea ndani zaidi ya kanga kuanikwa anikwa tu na visepe vya watoto!ahk!
 
don marijan

don marijan

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
6
Likes
0
Points
0
don marijan

don marijan

Member
Joined Nov 18, 2012
6 0 0
dsigne kama tukijua xio vibaya xana ila kuumizana roho
hakuna zaidi ya hapo
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Nasikia huyu jamaa anao wake watatu: ni yupi hasa unamsema hapo. Kuna dogo wa Muhimbili, kuna yule tall haiba ya kiarabu na fupi mmoja shrewed sana kibiashara ambaye nasikia kuhamia Arabuni kufuatia zahma moja ilompata Mbozi akitokea Rukwa kutafuta madini. Ni yupi hapo mmiliki wa Sophia House?
niliambiwa anaitwa SEAT,
 

Forum statistics

Threads 1,235,898
Members 474,861
Posts 29,239,807