Nani mkweli zitto au waziri wa fedha

Nani mkweli zitto au waziri wa fedha

nguluvisonzo

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Posts
515
Reaction score
72
Habari za leo wana JF
Zitto ameanzisha mvutano mpya na serikali,nilisoma habari kuwa serikali inakopa kwa ajili ya kulipa mishahara ya wafanyakazi wake na hata wabunge hawajalipwa,kwa upande wa waziri amesema haidaiwi na mbunge hata mmoja,sijaelewa nani mkweli.
Suala la serikali kukopa kwa ajili ya wafanyakazi wake nilikwisha wahi kusikia lakini sijui kwa kiwango gani,tena nilisikia tetesi kuwa huwa wanakopa NMB ndio maana hiyo benki huwa inatangaza faida kubwa sana.Kama ndivyo basi iko shida kubwa kwa serikali yetu na maliasili zote zilizopo leo wakope benki kwa ajili ya mishahara ya wafanyakazi wake,hi serikali itakuwa imepoteza mwelekeo kupita kiasi maana sasa serikali itakuwa inaendeshwa na hao wanaoipa fedha kwa ajili ya matumizi yake kwa ujumla,na je ni NMB pekee, kama nilivyosikia au kuna taasisi nyingine ? Wana JF wenye habari za kuaminika juu ya serikali kukopa naomba watupatie details,au wenye kuwenza kulifanyia uchunguzi wa kina naomba watupatie taarifa rasmi baada ya uchunguzi,ya Zitto inaweza kuwa mahala pa kuanzia.

Masikini Tanzania nchi yenye asali, lakini watanzania wanyonge hawana ndimi ndefu za kulambia matokeo yake viongozi na wageni wanalamba kwa ndimi zao ndefu na zenye nguvu mpaka wanapaliwa.
 
Mh M Mkulo ni Waziri wa Fedha. Kwa upande mwingine Mh Z Zitto ni waziri kivuli wa fedha.......
 
Sizani kama Zitto karopoka kwa kuwa kama uwa unamsikiliza Zitto bungeni utagundua kuwa anajua vitu vingi, na zaidi yeye ni waziri kivuli wa fedha.
Lakini kama ulivyowasilisha kuwa wenye kulijua vyema suala hili watujuze, kwani kama ni kweli basi hii ni critical government failure.
 
ZITTO atakuwa sahihi zaidi ya waziri ndio maana waziri hajajibu swala la kukopa pesa bank
bali kajibu swala la kutodaiwa na wabunge.
 
Tukumbuke kuwa wazili Mkulo hawezi jibu litakalo onyesha kufeli kwa serikali,hivyo atattafuta jibu litakalo iweka serikali ktk mazingira mazuri

Na Zito ni waziri kivuri kama wajumbe walivyosema,kwa hiyo anaelewa kila kitu kilichopo na kinachoendelea na kwa kuwa yupo nje ya system atasema ukweli anao ufahamu juu ya serikali iliyopo madarakani

kwa mtindo huu yasemwayo yapo na kama hayapo basi yapo njiani yaja
 
huyo wazili si ndo walileta PESA FEKI ZA KICHINA Kumbe Zitto anaweza kuwa mkweli!
 
Waziri wa fedha atajibu hoja ya Zito leo. Ngoja tusubiri atajibu nini. Ninaamini atakuwa amepika data na majibu yaweza kuwa ya kisiasa zaidi. Kwa jinsi hali ilivyo inaonekana nchi yetu kweli imeyumba!!!
 
Attempts to reach Mr Mkulo for comment yesterday were unsuccessful as he did not respond to phone calls.
But the permanent secretary in the treasury, Mr Ramadhan Kijjah, said he could not comment on the issue since he was not the one responsible for issuing the directives.

“It’s true that there has been a problem with MPs’ salaries, and the responsible organs are the treasury and commissioner for budget… it’s my hope that they will categorically single out causes for the delays,” Mr Kijjah said.


Source: The Citizen
 
It's tough being a politician. Half your reputation is ruined by lies the other half is ruined by the truth!Honesty in politics is much like oxygen. The higher up you go, the scarcer it becomes.Therefore zito anaweza kuwa kweli
 
Hawa wabunge wangesamehe mishahara kama kwa miezi miwili hvi,hawawezi kufa njaa!!.na serikali kukopa ni jambo la kawaida sana!!....
 
Hawa wabunge wangesamehe mishahara kama kwa miezi miwili hvi,hawawezi kufa njaa!!.na serikali kukopa ni jambo la kawaida sana!!....[/QUO

Wahenga wetu walisema bora Mola akunyime utajiri kuliko akili na uelewa kwa kweli nairiki kusema wewe ni mbwigira tena siyo mbwiga kama walivyo wenzako maana serikali kwa ukubwa na upana wake hiwezi kukopa pesa ya kulipa watumishi mishahara kwa taarifa yako inaonesha wewe upo humu nani ili tu ushinane kimawazo wakati wewe ni mjinga

Pole sana na unatia hasira kobelo na jina lako la kichawi maaana sisi kwetu kobelo ni washirikina
 
Back
Top Bottom