Nani atafuata baada ya Kinana?


C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Baada ya JK kumteua Abrahaman Kinana kuwa katibu mkuu wa tatu kwa kipindi cha miaka sita toka Kikwete awe mwenyekiti wa CCM, na baadhi ya watu kuona kuwa hata yeye Kinana hana kitu kipya cha kufanya zaidi ili kuinusuru CCM inayoelekea kaburini hivyo atatemwa tu ndani ya muda mchache.

Wachambuzi mbalimbali wameanza kudadisi kutaka kujua nani atafuata baada ya Kinana?
 
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,099
Points
1,250
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,099 1,250
Baada ya JK kumteua Abrahaman Kinana kuwa katibu mkuu wa tatu kwa kipindi cha miaka sita toka Kikwete awe mwenyekiti wa CCM, na baadhi ya watu kuona kuwa hata yeye Kinana hana kitu kipya cha kufanya zaidi ili kuinusuru CCM inayoelekea kaburini hivyo atatemwa tu ndani ya muda mchache.

Wachambuzi mbalimbali wameanza kudadisi kutaka kujua nani atafuata baada ya Kinana?
ni wewe ndio unaedadisi hakuna mchambuzi yeyote mungine
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,762
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,762 1,250
Ccm ishapoza uaminifu miungoni mwe2 kwahiyo hata kama nyerere angerudu na kukabidhiwa nyadhifa hiyo tusinge mwamini
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,543
Points
2,000
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,543 2,000
Nimecheka sana kwani ninamvyomfahamu KINANA ANATABIA YA KUSUSA ni juzijuzi tu alisusa nyadhifa zake kwenye chama. Aliwahi KUSUSA kugombea ubunge wakati akiwa anpendwa na wakazi wa Arusha mjini. Sababu za KUSUSA kwake haijawahi kuwa dhahiri.. tunasubiri tune maana sidhani Kama amebadilisha tabia
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,924
Top