Nani anaruhusu mabango kama haya public facilities?

Geza Ulole

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
42,891
2,000
Songwe Airport



MY TAKE
Hivi bkweli creativity imeshindikana mpaka kwenda kutundika mbango kama huu ukuta wa airport? Kwanini wahusika wasiweke poles barabarani kubandika tangazo lao?
Where r the standards TAA or TCAA? Inakera kwakweli, badala ya kuwa na screen ya kuonyesha departure tunawekewa bango la maziwa ama coca cola! Aisee...!
 

Juma1967

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
16,576
2,000
Songwe Airport



MY TAKE
Hivi bkweli creativity imeshindikana mpaka kwenda kutundika mbango kama huu ukuta wa airport? Kwanini wahusika wasiweke poles barabarani kubandika tangazo lao?
Where r the standards TAA or TCAA? Inakera kwakweli, badala ya kuwa na screen ya kuonyesha departure tunawekewa bango la maziwa ama coca cola! Aisee...!
Bora Tangazo la Maziwa (LATO) kuliko wangeweka lile la mipira ya kujikinga na Ngwengwe
 

jiwe angavu

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
3,615
2,000
Walishindwa kutengeneza hilo bango..hivyo lato milk aliwafadhili akaweka na tangazo lake...its all about business.

#MaendeleoHayanaChama
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom